Fahamu kuhusu punyeto: Faida, hasara na njia sahihi za kuacha tabia hii

May 17, 2020
34
95
Wadau tupeane ufafanuzi hapa hasa kwa kutumia uzoefu yaani tukiachana na wataalam wanavyosema sijui unalegeza misuli ya MNARA, pia sijui huwezi kurudia kula DODO kwa mara ya pili ( seriously DODO limeiva toka mtini sio la kuvundikwa lenye utamu wake mtu ushindwe kurudia kula kwa mara ya pili? Kisa unajichukulia sheria mkononi 😂 hapa naona kama utani ).

Mbona kwangu tofauti na hii kazi sijaianza leo yaani mimi ni senior.
240_F_330617160_0QE2Kw6dNuxWhcsydjHxxwgak0y2osLf.jpg
 

fabinyo

JF-Expert Member
Aug 5, 2011
2,678
2,000
Naona unatafuta tukuhalalishie humu. Mwana kulitafuta mwana kulipata....kija siku utakuja kutulilia humu!Makala zipo nyingi sana zimeelezea hilo jambo,achana na hiyo tabia
 
May 17, 2020
34
95
Naona unatafuta tukuhalalishie humu. Mwana kulitafuta mwana kulipata....kija siku utakuja kutulilia humu!Makala zipo nyingi sana zimeelezea hilo jambo,achana na hiyo tabia
Ni Kweli mkuu makala zipo nyingi sana ila zipo pande zote zipo zinazoeleza madhara na zipo zinazoeleza faida ila nlihitaji kwa uzoefu wa watu najua wengi wanajichukulia sheria mkononi ila kwa siri sana
 

hearly

JF-Expert Member
Jun 19, 2014
41,698
2,000
Kama kweli una miaka 40 basi jitazame upya

Bandiko lako hili linaonyesha kuwa wewe ni teenager
 

FrankLutazamba

JF-Expert Member
Aug 9, 2018
449
500
Nimefanya uchunguzi na kugundua watu wanaojichua au kupiga punyeto huwa hawana nguvu kabisa za miguu,yaani hata tembea yao huwa ya kigoigoi.

Kiasi kwamba ukimpa apige mpira wa penalty huwa haufiki golini, anashindwa hata na mtoto wa miaka sita ambae hufikisha shuti lake kwa golikipa ikiwa kutakuwa na penalty.

Wajuzi wa mambo naomba mnijuze kwanini watu hawa ni legelege miguuni,mkigusana kidogo tu wakati wa kupishana anapepesuka,no balance at all.

Thanks
 

yuzazifu

JF-Expert Member
Oct 6, 2018
4,622
2,000
punyeto hupunguza nguvu za kiume ndo maana ulipowapa mashuti yao hayakua na nguvu, sie wakubwa tushakuelewa dada siku nyingine kabla hujawapa kupiga mashuti waulize kwanza ka wanapga nyeto wasijekupaka shombo bure kumbe we hutaki wa mashuti lege lege
 

Equation x

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
13,162
2,000
Kwa mtu yeyote anayefanya tendo la ndoa au njia yoyote ile yakutoa magoli, awe ke/me kwa kutoa magoli mengi huku lishe ikiwa duni; lazima ulegevu wa viungo vya mwili uwepo.
 

SAMORE

JF-Expert Member
Oct 8, 2014
354
500
mkuu mm ni mwanachama mzuri ila napingana nawe.kawaida yangu huwa napiga goli moja jion alafu naenda groundini kucheza ball na position zang huwa ni beki na 5 winger zote nina uwezo wa kucheza vile vile namba 9 sasa huo utafiti wenu sijui mmefanya kwa watu wangap.uzuri wa nyeto unaweza kugonga demu yeyote dunian bila gharama zaid ya kumvutia hisia tu.chaputa hoyee
 

kingkimbe

Member
Jul 11, 2017
87
125
JINSI PUNYETO INAVYOWAMALIZA VIJANA.

Habari ninasaidia vijana kuondokana na tatizo la nguvu za kiume leo nimeamua kushare na nyinyi “jinsi punyeto inavyomaliza vijana”. Unapopiga punyeto unakuwa unaiminyamishipa ya uume ambayo ndio inafanya uume usimame matokeo yake unaifanya mishipa hiyo ilegee na kutokuwa na uwezo wa kupitisha damuya kutosha.
Mishipa ya uume iliyolegee kuttokana na upigaji wa punyeto uleta madhara yafuatayo:
1) Huondoa uwezo wa mishipa ya uume kutanuka. (unapopata wazo la kufanya mapenzi mishipa ya uume ina relax, mishipa ikitanuka husababisha mishipa ya ateri kutanuka na kuruhusu damu kuingia ndani ya mishipa ya uume na hatimaye kuufanya uume usimame na kuwa mgumu.

2) Mishipa ya uume ikishindwa kutanuka husababisha mishipa ya ateri kuziba

3) Mishipa ya ateri ikiziba, damu inashindwa kutiririka kwenye mishipa ya uume n ahata ikitokea damu imeingia ndani ya mishipa ya uume basi huingia kiasi kidogo sana tena kwa presha ndogo sana hivyo basi hata kama uume ukisimama utasimama ukiwa legelege

4) Mishipa ya uume ikishindwa kutanuka basi haitakuwa na uwezo wa kupush na kuiziba mishipa ya neva ambayo ndio hunyonya damu kutoka kwenye mishipa ya uume uliosimama. Matokeo yake damu kidogo iliyoingia kwenye mishipa ya uume hunyonywa na kutolewa nje ya mishipa ya uume ndani ya sekunde chache na kufanya uume usinyae ndani ya muda mfupi.

5) Uume kurudi ndani na kusinyaa na kuwa uume kama wa mtoto.

6) Punyeto pia usababisha kutoa manii kwa haraka. Hujenge ukungu kwenye kiwanda cha uzalishaji manii ambayo hudhoofisha manii na kusababisha joto la haraka pindi tu upatapo hisia ya mapenzi ndio unajikuta unakojoa haraka.
 

Blac kid

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
5,614
2,000
Nyeto haina madhara yoyote hayo uliyosema ni madhara ya saikolojia, nyeto hiyo hiyo inaweza kukutibia msururu wa matatizo uliyoelezea hapo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom