Fahamu kuhusu " Deep State " ilivyo na inavyofanya kazi

Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,927
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,927 2,000
Ngoja tuone... kumbukeni pia hata Godfathers pia wapo...

Wale waliyonyuma ya system na kuamua nani awe nani, nani anyamazishwe nani apaishwe...


Cc: mahondaw
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,861
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,861 2,000
Nimeshangaa huyu gt ameshindwa kujua iphone 6 ipi bora kati ya 6,6s alafu aweze kuandika uzi mzito kama huu..

Uki copy sehemu uwe unamtambua uliyemkopi
 
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
2,557
Points
2,000
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
2,557 2,000
Kudhihiridha uwepo wa deep state, Trump atakuwa Rais wa awamu moja tu.
Unataka kunambia "Deep state" walitaka yule mama awe raisi wa USA?..C'mon man you can't be serious...
Deep state anayoipigia kelele Trump kila siku ni ile ya kina Obama,Clinton,FBI Officials,na Director of National Inteligence anaitwa Clapper.Nafikiri Deep state ya waanzilishi wa Marekani ndo waliomuweka Trump ikulu badala ya Clinton,Ili kupambana na China maana USA ilikuwa shamba la bibi.
 
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
3,337
Points
2,000
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
3,337 2,000
Unataka kunambia "Deep state" walitaka yule mama awe raisi wa USA?..C'mon man you can't be serious...
Deep state anayoipigia kelele Trump kila siku ni ile ya kina Obama,Clinton,FBI Officials,na Director of National Inteligence anaitwa Clapper.Nafikiri Deep state ya waanzilishi wa Marekani ndo waliomuweka Trump ikulu badala ya Clinton,Ili kupambana na China maana USA ilikuwa shamba la bibi.
Rudia kusoma comment yangu kwa mara ya pili kisha uielewe nimetumia njeo ipi.

Siku nyingine usipende kukurupuka tu kama unaoga nje.
 
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
3,337
Points
2,000
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
3,337 2,000
Nimeshangaa huyu gt ameshindwa kujua iphone 6 ipi bora kati ya 6,6s alafu aweze kuandika uzi mzito kama huu..

Uki copy sehemu uwe unamtambua uliyemkopi
We jamaa ni kilaza wa hali ya juu sana.

Toka lini kuwa great thinker ndio kigezo cha kujua kila kitu?

Umeniangusha sana, umewaangusha walimu wako kuanzia wale waliokufundisha ukiwa baby class. Pia umeaibisha wazazi wako.
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,861
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,861 2,000
We jamaa ni kilaza wa hali ya juu sana.

Toka lini kuwa great thinker ndio kigezo cha kujua kila kitu?

Umeniangusha sana, umewaangusha walimu wako kuanzia wale waliokufundisha ukiwa baby class. Pia umeaibisha wazazi wako.
Acha kukuza upumbavu wako!!hakuna anayejua kila kitu na hakuna asiyejua kila kitu lakini kuna vitu vya kipumbavu gt lazima avijue tu...

Wewe unajiita gt unaanzisha uzi wa kujua iphone 6 ipi ni bora?
Umeshindwa kwenda google? Au kwwnye forum ya iPhone huko..
 
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
3,337
Points
2,000
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
3,337 2,000
Acha kukuza upumbavu wako!!hakuna anayejua kila kitu na hakuna asiyejua kila kitu lakini kuna vitu vya kipumbavu gt lazima avijue tu...

Wewe unajiita gt unaanzisha uzi wa kujua iphone 6 ipi ni bora?
Umeshindwa kwenda google? Au kwwnye forum ya iPhone huko..
Yaani wewe kweli Zembwela, kwa mara nyingine umemvua nguo baba yako, jinsi alivyotupa ada yake bure kusomesha ngumbaru kama wewe.

Baba yako aliuza ng'ombe ili asomeshe ng'ombe mwingine.
 
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
2,085
Points
2,000
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2013
2,085 2,000
Balali/deep-state-nchini-tanzania-1290dec9a064View attachment 1101563View attachment 1101564
nlikua najaribu kukumbuka nimeisoma wapi hii!! nmekupa like mkuu thanks kwa kunikumbusha
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,861
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,861 2,000
Yaani wewe kweli Zembwela, kwa mara nyingine umemvua nguo baba yako, jinsi alivyotupa ada yake bure kusomesha ngumbaru kama wewe.

Baba yako aliuza ng'ombe ili asomeshe ng'ombe mwingine.
Aliyekuleta duniani kwa kuchanua matairi nyuzi360 alipata kukuweka tumboni kwa tamaa ya kupewa nokia torch na yule domo zege bingwa na mwenyekiti mtendaji wa chaputa.... aliyetolewa mikunjo kunjo palr kati kalioni na vidore vya aliyekumeza wakati akimpapatikia kwa shangwe za kupewa nokia torch..poor man akatema akatapikwa popoma mmoja anapewa jina forteza naye hapendi kumiliki mikonjo kama baba yake anatamani kumiliki iPhone 6 kama mama ayek alivyotamani nokia torch
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
3,973
Points
2,000
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
3,973 2,000
Kwa iyo kwa wale wanaowazia uraisi eg (Mr II/sugu, nikki wa II, zitto kabwe, maalim sief Hammad, raila odinga na wengine wengi) unawashauri nini?
 
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
3,337
Points
2,000
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
3,337 2,000
Aliyekuleta duniani kwa kuchanua matairi nyuzi360 alipata kukuweka tumboni kwa tamaa ya kupewa nokia torch na yule domo zege bingwa na mwenyekiti mtendaji wa chaputa.... aliyetolewa mikunjo kunjo palr kati kalioni na vidore vya aliyekumeza wakati akimpapatikia kwa shangwe za kupewa nokia torch..poor man akatema akatapikwa popoma mmoja anapewa jina forteza naye hapendi kumiliki mikonjo kama baba yake anatamani kumiliki iPhone 6 kama mama ayek alivyotamani nokia torch
Bado unazidi kujiaibisha hapa mtandaoni. Umewaangusha sana wazazi wako, wamekulea katika maadili ya hovyo sana, ona unavyobwabwaja, kila mtu anajua wewe dish limeyumba.
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,861
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,861 2,000
Bado unazidi kujiaibisha hapa mtandaoni. Umewaangusha sana wazazi wako, wamekulea katika maadili ya hovyo sana, ona unavyobwabwaja, kila mtu anajua wewe dish limeyumba.
Kila mtu nani??????? Mimi naongea nawewe kibudu kama lugha chafu umeanzisha wewe alafu unataka huruma ya watu ili iwaje???

Mpumbavu mkubwa wewe
 
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
3,337
Points
2,000
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
3,337 2,000
Kila mtu nani??????? Mimi naongea nawewe kibudu kama lugha chafu umeanzisha wewe alafu unataka huruma ya watu ili iwaje???

Mpumbavu mkubwa wewe
Wazazi wako wanazidi kudhalilishwa na maandiko yako humu, yani kwel wewe tabula rasa
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
1,052
Points
2,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
1,052 2,000
We umelijuaje kama halizidi watu 50? wakati unasema hawajulikani?
Halaf kingine cha kujiuliza ni kwamba kwa hiyo idadi ulioiweka ina maana wao hawafagi toka kuanza kwao kufanya kazi??
 
Khalifavinnie

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
2,080
Points
2,000
Khalifavinnie

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
2,080 2,000
Mbona mtoa mada anatukanana inamaana hajui alichowasilisha humu au anasubir akopy muendelezo mwingine????
 
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
2,557
Points
2,000
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
2,557 2,000
Rudia kusoma comment yangu kwa mara ya pili kisha uielewe nimetumia njeo ipi.

Siku nyingine usipende kukurupuka tu kama unaoga nje.
Sina haja ya kurudia kusoma,Umeelewaka vizuri tu maana hukuandika kihindi hapo,..
"Umesema kuthibitisha uwepo wa deep state,Trump atakuwa rais wa awamu moja tu"
Nimekwambia iyo deep stateya kina Clinton na Obama haiwezi fanya chochote,sababu ni ya kimagumashi tu.The real deep state ndio iliyomuweka Trump pale,na atashinda tena 2020.
Next time tuliza bichwa,usije na mihemko yako kama umelewa chang'aa.
 
Kanye2016

Kanye2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
2,064
Points
2,000
Kanye2016

Kanye2016

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
2,064 2,000
Balali/deep-state-nchini-tanzania-1290dec9a064View attachment 1101563View attachment 1101564
Mzee we kuongeza dots
 
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
3,337
Points
2,000
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
3,337 2,000
Jiwe ameanza kuogopa deep state
 

Forum statistics

Threads 1,336,224
Members 512,562
Posts 32,531,264
Top