Fahamu jinsi ya kuinstall Mods kwenye Euro trucks simulator 2

Baba Nla

JF-Expert Member
Nov 21, 2018
257
500
ets2_20210703_121834_00.png
 

kata shime officiar

JF-Expert Member
May 5, 2018
1,225
2,000
Na ukishalipia inakuaje yaan inakuaje kuaje
Coz hua tuna download kama mod sasa apo je?
kwa kifupi ni hivi
ukihitaji hiyo modfication kwa mfano ni map au bus utakuta kwa chini kaweka namba za mawasiliano either umcheki wahtsapp au umpigie simu then uongee nae,
sasa ukishafanya mazungumzo nae atakupatia maelekezo kuwa ufanye nini ili uipate hiyo mod.
 

kata shime officiar

JF-Expert Member
May 5, 2018
1,225
2,000
Anakutumia kama file..
Inshort ni kuchangia tuu, so kuuza in search.. Maan kazi ya kutengeneza ni ngumu inahitaj ujuzi ko so mbaya kumchangia kijana anaejishughulisha kuwaletea vitu vizuri.
naomba nipigilie msumali hapa

aisee kwa kifupi hizi mod hususa za ramani ukiona mtu anadrive ndinga unaona raha lakini kimbembe alichokutana chomtengenezaji ni hatari.

sasa fikilia unapewa li dude kama hili uanza kuiunganisha njia sijui unaanzia wapi na wala unaishia wapi.

nashauli kama unachochote kile unaweza mchangia dv ili kazi iendelee

Shot 006.png


Shot 007.png


Shot 009.png


na hapo bado kazi kama zote bado zinakusubili mojawapo ni kama hii yaani ukikosea kidogo tu ramani haisomi.

[SCS] Fuel Cistern (willig).png


[SCS] Fuel Cistern (willig).png


[SCS] Fuel Cistern (willig).png
 

Baba Nla

JF-Expert Member
Nov 21, 2018
257
500
naomba nipigilie msumali hapa

aisee kwa kifupi hizi mod hususa za ramani ukiona mtu anadrive ndinga unaona raha lakini kimbembe alichokutana chomtengenezaji ni hatari.

sasa fikilia unapewa li dude kama hili uanza kuiunganisha njia sijui unaanzia wapi na wala unaishia wapi.

nashauli kama unachochote kile unaweza mchangia dv ili kazi iendelee

View attachment 1869401

View attachment 1869402

View attachment 1869403

na hapo bado kazi kama zote bado zinakusubili mojawapo ni kama hii yaani ukikosea kidogo tu ramani haisomi.

View attachment 1869416

View attachment 1869416

View attachment 1869416
Yan ukikosea ka code kamoja mzigo wote una crash
😁😀😀
 

kelphin kepph

JF-Expert Member
Dec 24, 2019
3,831
2,000
naomba nipigilie msumali hapa

aisee kwa kifupi hizi mod hususa za ramani ukiona mtu anadrive ndinga unaona raha lakini kimbembe alichokutana chomtengenezaji ni hatari.

sasa fikilia unapewa li dude kama hili uanza kuiunganisha njia sijui unaanzia wapi na wala unaishia wapi.

nashauli kama unachochote kile unaweza mchangia dv ili kazi iendelee

View attachment 1869401

View attachment 1869402

View attachment 1869403

na hapo bado kazi kama zote bado zinakusubili mojawapo ni kama hii yaani ukikosea kidogo tu ramani haisomi.

View attachment 1869416

View attachment 1869416

View attachment 1869416

eh
 

kcamp

JF-Expert Member
Aug 31, 2014
7,797
2,000
naomba nipigilie msumali hapa

aisee kwa kifupi hizi mod hususa za ramani ukiona mtu anadrive ndinga unaona raha lakini kimbembe alichokutana chomtengenezaji ni hatari.

sasa fikilia unapewa li dude kama hili uanza kuiunganisha njia sijui unaanzia wapi na wala unaishia wapi.

nashauli kama unachochote kile unaweza mchangia dv ili kazi iendelee

View attachment 1869401

View attachment 1869402

View attachment 1869403

na hapo bado kazi kama zote bado zinakusubili mojawapo ni kama hii yaani ukikosea kidogo tu ramani haisomi.

View attachment 1869416

View attachment 1869416

View attachment 1869416
Hivi katashime map ime leak au uliiachia we mwenyew tu?

Sent from my M2101K7AG using JamiiForums mobile app
 

massawepb

Member
Apr 23, 2020
74
125
naomba nipigilie msumali hapa

aisee kwa kifupi hizi mod hususa za ramani ukiona mtu anadrive ndinga unaona raha lakini kimbembe alichokutana chomtengenezaji ni hatari.

sasa fikilia unapewa li dude kama hili uanza kuiunganisha njia sijui unaanzia wapi na wala unaishia wapi.

nashauli kama unachochote kile unaweza mchangia dv ili kazi iendelee

View attachment 1869401

View attachment 1869402

View attachment 1869403

na hapo bado kazi kama zote bado zinakusubili mojawapo ni kama hii yaani ukikosea kidogo tu ramani haisomi.

View attachment 1869416

View attachment 1869416

View attachment 1869416
Unaweza niambia nifanyaje na mm ni generati zangu
 

kata shime officiar

JF-Expert Member
May 5, 2018
1,225
2,000
Unaweza niambia nifanyaje na mm ni generati zangu
zipo njia mbili
1]tafuta video zinazoonesha mipangilio namna ya kutengeneza map ila naona nyingi ni za kizamani hazifanyi kazi kwa sasa.

2]ongea na watu ii upate vitu

kwa upande wangu nilitumia njia ya kwanza japokuwa nililost muda +bando kidogo nilifaulu ila kuna kipindi nilifeli kuendelea pia nikakata tamaa so nikakutata na mbongo mwenzangu tukayajenga mambo yakaenda vyema sana ndo mwnzo wa kuendeleza kile nilichokianza.

ets2_20210728_102646_00.png
 

massawepb

Member
Apr 23, 2020
74
125
zipo njia mbili
1]tafuta video zinazoonesha mipangilio namna ya kutengeneza map ila naona nyingi ni za kizamani hazifanyi kazi kwa sasa.

2]ongea na watu ii upate vitu

kwa upande wangu nilitumia njia ya kwanza japokuwa nililost muda +bando kidogo nilifaulu ila kuna kipindi nilifeli kuendelea pia nikakata tamaa so nikakutata na mbongo mwenzangu tukayajenga mambo yakaenda vyema sana ndo mwnzo wa kuendeleza kile nilichokianza.

View attachment 1872953
Nipe shule mkuu
 

Miguel Alvarez

JF-Expert Member
May 28, 2019
512
1,000
Wakuu nimekuja kugundua kuwa wazee wa driving game mnafaidi Sana Jana kwenye pitapita zangu za kuperuzi nimepata game Indonesia bus simulator asee nimejikuta nakesha bila kupenda game iko poa Sana yaan Kama naendesha bus live bila chenga asee nimefurah Sana,na Bado natafuta na hz zenu za malori mwenye kujua game Kali anipe app nipakue na huko
 

kata shime officiar

JF-Expert Member
May 5, 2018
1,225
2,000
Wakuu nimekuja kugundua kuwa wazee wa driving game mnafaidi Sana Jana kwenye pitapita zangu za kuperuzi nimepata game Indonesia bus simulator asee nimejikuta nakesha bila kupenda game iko poa Sana yaan Kama naendesha bus live bila chenga asee nimefurah Sana,na Bado natafuta na hz zenu za malori mwenye kujua game Kali anipe app nipakue na huko
Daah hongela ulikuwa huijui siri hii?

Pia kwenye pc unaweza kuendesha hayo hayo mabus. Mfano ni hii yutong aliyo design ni mbongo mwenzetu. View attachment 1875751
IMG-20210731-WA0010.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom