Facebook vs matangazo ya bunge


mafimboo

mafimboo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
2,421
Likes
775
Points
280
mafimboo

mafimboo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
2,421 775 280
kweli siasa ni mchezo mchafu,aliyetuambia elimu ni kuandika na kujaza makaratasi na alaaniwe,plato aliwahi kusema elimu ni kuwa nauwezo wa kufikiri kuchanganua nakupambana na mizingira unayoishi msikilize mheshimiwa msomi waziri ati"wananchi hawafanyi kazi kwasababu ya kuangalia bunge na serikali imeona ni gharama kubwa kuonyesha bunge kwahiyo imesitisha" ameshindwa kuleta uthibitisho ni wapi wananchi wamekufa kwa njaa wakiangalia bunge,kati ya bunge na whatsapp,facebook na istagram kipi kinaongoza kinatafuna muda kwa watanzania,watumishi wengi wa umma hawaangalii sana bunge ila wana muda wakutosha kuchati facebook ,haya futeni na facebook
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,108
Likes
9,331
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,108 9,331 280
Kumbe kuangalia bunge ni 'muda wa hovyo'? Sasa unalia nini kuondolewa huo muda wa ovyo?
 

Forum statistics

Threads 1,239,023
Members 476,289
Posts 29,340,217