Facebook to launch e-mail service..


Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
224
Likes
6
Points
35
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
224 6 35
MTANDAO WA KIJAMII NAMBARI MOJA DUNIANI WENYE MEMBERS WANAOFIKIA MILIONI 500 UMESHACHUKUA SITE YA Welcome to Facebook KWA AJILI YA KUANZISHA HUDUMA YA E-MAIL AMBAYO INAONEKANA KUJA KUWA TISHIO KWA GMAIL NA YAHOO!!

mfano@fb.com

MNAIONAJE HIYO!!!
 
Zasasule

Zasasule

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2009
Messages
1,007
Likes
13
Points
135
Zasasule

Zasasule

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2009
1,007 13 135
nahisi wanajaribu.kukamata ulimwengu wa vijana
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
7
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 7 0
Umepata wapi hii? SOURCE PLEASE!
 
Ilumine

Ilumine

Senior Member
Joined
Dec 27, 2008
Messages
196
Likes
1
Points
0
Ilumine

Ilumine

Senior Member
Joined Dec 27, 2008
196 1 0
Ipo safi hiyo! vipi umeshaanza kufanya kazi? Nimejaribu nimeshindwa.
 
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
224
Likes
6
Points
35
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
224 6 35
Ipo safi hiyo! vipi umeshaanza kufanya kazi? Nimejaribu nimeshindwa.
BADO HAIJAANZA KUFANYA KAZI BUT SOURCE ZINASEMA SOON ITAKUWA LAUNCHED, NOW UKIFUNGUWA fb.com INA REDIRECT KWENDA facebook.com
 

Forum statistics

Threads 1,238,772
Members 476,122
Posts 29,330,202