Explosives act please!!!!!!!!


Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,632
Likes
478
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,632 478 180
Mimi ni mdau katika secta ya madini na nahitaji kupata soft copy ya sheria za matumizi ya baruti kwa ujumla wake kwani nimejaribu kucheki kwenye website ya wizara husika sijaipata so, naomba msaada wenu wana JF.
 
Devils Advocate

Devils Advocate

Member
Joined
Dec 16, 2009
Messages
78
Likes
1
Points
0
Devils Advocate

Devils Advocate

Member
Joined Dec 16, 2009
78 1 0
Mimi ni mdau katika secta ya madini na nahitaji kupata soft copy ya sheria za matumizi ya baruti kwa ujumla wake kwani nimejaribu kucheki kwenye website ya wizara husika sijaipata so, naomba msaada wenu wana JF.
Please find attached n dont forget to say thank you!!
 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,235,697
Members 474,712
Posts 29,231,067