Exclusive: TANESCO's Audited Report from PPRA


Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
3,939
Likes
4,837
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
3,939 4,837 280
Mkuu haya ndo mambo..tuyaanike hapa, mwwaka huu hawa viongozi wetu watatushukuru saaana hapa JF maana tunawapa darasa la bure on what the term "transparency" really mean!

Asante sana invisible.
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Mkuu haya ndo mambo..
Wanasema ni 'mwaka wa shetani'. Mambo mengi yametokea hii 2007. Kuja kuisha tutakuwa na orodha ndefu sana ya matukio ya kusikitisha, kushangaza, kutisha na hata kutukumbusha kuwa 2007 ulikuwa mwaka wa kipekee.

Bravo JF
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
patamu hapo.... Naendela kusoma hii braking news, sababu when the news brake out we brake in.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Invisible

Thanks for the music.
 
M

Mgumu

Senior Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
112
Likes
1
Points
0
M

Mgumu

Senior Member
Joined Nov 3, 2006
112 1 0
Wanasema ni 'mwaka wa shetani'. Mambo mengi yametokea hii 2007. Kuja kuisha tutakuwa na orodha ndefu sana ya matukio ya kusikitisha, kushangaza, kutisha na hata kutukumbusha kuwa 2007 ulikuwa mwaka wa kipekee.

Bravo JF
Ama kweli mwaka huu shetani na ujanja wake wote anaumbuliwa hadharani
 
M

Mgumu

Senior Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
112
Likes
1
Points
0
M

Mgumu

Senior Member
Joined Nov 3, 2006
112 1 0
aaaahhhh! kumbe, sasa napata jibu kwanini gharama ya umeme uko juu...
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
Asante tena kwa kazi hii nzuri
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
253
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 253 180
Nawapenda watu wote humu jambo wanaoendelea kutuwashia taa I can say you are the brightest light in the darkest nights. Jambo forums lets us not give up, Endelea kupigana mwishowe tutashinda
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,862
Likes
2,100
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,862 2,100 280
Siku ya kufa nyani miti yote huteleza, Mungu anampango wa kuokoa watu wake waliokata tamaa. Hawa jamaa watavuna walichukipanda. Hawawezi kumchezea Mungu, Haiwezekani mtu anakufa hivihivi kwa kukosa dawa hospitalini then wengine wanakula na kuacha vikioza.
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..kumbe ndo maana mji umejaa ma-benz,range rover,na vx mpya kali kabisa kila kona!
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
aaaahhhh! kumbe, sasa napata jibu kwanini gharama ya umeme uko juu...
Hahaha, watu mnanifurahisha. Ina maana mshaisoma yote hii kitu? Mbona wengine huwa wanadondoka sahihi mambo flani bila kuumiza vichwa?

Yangu mie macho
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Hahaha, watu mnanifurahisha. Ina maana mshaisoma yote hii kitu? Mbona wengine huwa wanadondoka sahihi mambo flani bila kuumiza vichwa?
..utaumizaje kichwa wakati ushaagizwa na nanihii uipitishe haraka ili wakina naniino waanze kazi[ulaji]!

..au haukuisoma vizuri mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,236,799
Members 475,275
Posts 29,268,371