Exclusive Pictures: SeaFront- Imeuzwa nayo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Exclusive Pictures: SeaFront- Imeuzwa nayo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 5, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Well.. tunaelekea mwaka wa Uamuzi na wenye uwezo ndio wakati wao tena kuonesha nguvu yao; kwa mara nyingine tena utajiri na urithi wa watoto wetu umepigwa mnada na wenye uwezo tayari wameshagawiwa. Ninafahamu kuwa kuweka habari hizi hakuwezi kubadilisha fikra za watawala wetu lakini kwa masikitiko makubwa tunawataarifu kuwa eneo lililokuwa wazi la Masaki Beach kama wengi wanavyojua nayo imeshapimwa viwanja na wenye kugawiwa wanajulikana!!

    Maskini nchi yangu! Siku si nyingi tutauza hadi kingo za pale Magogoni na kuwaachia watoto wetu matamanio tu ya urithi wao!

    [​IMG]

    Tunazungumzia hilo eneo upande wa kulia wa picha.

    [​IMG]

    wameona hayo majengo yako mbali sana.. wanataka mengine karibu kabisa na Tsunami!!

    [​IMG]

    Unaweza ukasema tunazusha tu na lengo letu ni kupandikiza chuki dhidi ya serikali ya CCM!

    [​IMG]

    Unaweza kupingana vipi na ushahidi huu?

    [​IMG]

    Au huu hapa? Miaka 33 ya CCM haya ndiyo matunda yenyewe jamani? Nyerere angelia leo.

    [​IMG]

    Unafikiri kuna kitu wanasubiri? well.. wachekwe?

    [​IMG]

    Hivi hakuna mtu anayeweza kusema hapana katika hii serikali au ndio wote wana bei!?

    Well asante ka"nzi" kwa kazi nzuri.. I owe you more this time. Malizieni ile kazi.. hatuna muda mwingi.. !!

    Hebu angalieni Wamarekani walivyotenga eneo la Belle Isle hapa nje ya jiji la Detroit for almost 100 years now.. na sisi wengine tunaenda na kufaidi!! Unachoona hicho kama kisiwa ni park ya wazi na daraja hilo refu linaunganisha detroit na kisiwa hicho.. upande ule mwingine kama unavyoona ni Canada. Kuna beach hapo, kuna viwanja vya soka, barabara ya magari na baskeli, mabwawa.., bustani za maua n.k..

    [​IMG]
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,781
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Coco-Beach inauzwa lini vile? Maana harakati za kuiuza zimefanyika muda mrefu!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni hapa opposite na mjengo mpya wa UBALOZI WA UNITED ARAB EMIRATES?....
     
  4. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 493
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    sioni picha mkuu.
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,952
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 280
    Tunahifadhi machozi ya kujililia wenyewe muda muafaka utakapofika. Hii nchi rushwa inatumaliza.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Feb 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Hivi wote hamuoni hizi picha au baadhi ya watu tu?
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,952
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 280
    Mi sizioni hizo picha mkuu
     
  8. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kwani sheria ya Mazingira si inasema mita 60 kutoka ukanda wa Bahari ndizo ambazo zinatakiwa kuwachwa free?

    Ikiwa mita 60 zimewachwa basi sehemu baki inaweza kubadilishwa matumizi.

    Au nimekosea?
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Feb 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280

    miye naona quote yako ya original post na ina picha ndani yake?
     
  10. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 80
    =======

    Mzee
    Picha hazipo kabisa. Zilete. Sidhani kama kuna anayeziona.
     
  11. edwinito

    edwinito Senior Member

    #11
    Feb 5, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pichaaaaa!!
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    PICHA HAZIPO bwana kiongozi
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Feb 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    wenzangu mnatumia mitandao gani? Mbona miye naziona vizuri tu?
     
  14. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee picha hazipo.

    Swali, je mbele ya safari haya yatawezaje kurekebishwa hata kama tukipata Serikali makini? Unless tunapata kiongozi atakayemua kuwa 'dictator' atakayeweka utawala wa sheria pembeni kwa makusudi ili aweze kurekebisha mambo yote ambayo yameleta madhara kwa nchi yetu. I would like to imagine Tanzania with a leadership that would annul all controversial contracts, title deeds etc etc na kuanza upya!
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hamna picha kiongozi...!
     
  16. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,690
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    MM, ujumbe unasikitisha sana, picha bado hatujaziona.
     
  17. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #17
    Feb 5, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,596
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Naamini kwa sasa picha zinaonekana...
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    mimi naziona...na jana nilifika hapo 'msibani' nikalia na kurudi zangu uswazi
     
  19. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,308
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Picha zinaonekana tena vizuri tu.
    Ila mh! Inasikitisha. Watanzania tu watwana ndani ya nchi yetu.
     
  20. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani watawala wetu wanataka wakiondoka madarakani na maliasili zote zimeisha. Watawala wana malengo ya muda mfupi na wala hawafikirii kabisa vizazi vijavyo....
     
Loading...