Exclusive interview na diamond kwenye kipindi Cha good morning kesho wasafi FM

Hziyech22

JF-Expert Member
Jun 8, 2019
7,995
2,000
Diamond atakuwa kesho kwenye kipindi Cha good morning Cha Wasafi FM kinachorushwa kuanzia saa 11 mpaka saa 2 na nusu Asubuhi kutoa muongozo katika namna ya kupata msaada wake wakulipia Kodi ya miezi 3 kwa familia 500 so stay turned.
 

secret file

JF-Expert Member
Sep 10, 2019
5,712
2,000
Hizo kodi labda awalipie masingo maza...
hv mm na ndevu zangu zote nilipiwe kodi na mwanaume mwenzangu!!!??
Walah bilah sikubali....
nitakaa hata juu ya miti..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom