Ex-wako anapokusifia sana inaashiria nini jamani?

malang0

JF-Expert Member
Apr 7, 2021
442
1,000
Jumamosi nilipata mgeni binamu yangu kutoka Dodoma, ikabidi nimtoe out kubadilishana mawazo, tukiwa out nikakutana na ex-wangu.

Duu akanishangaa sana, mara ya mwisho kukutana naye miaka miwili, duu kumwona tuu akaanza kunimwagia masifa ooh umenawiri sana mambo yako safi.

Tutafutane aah ikabidi nimpange nitamtafuta, je inaashiria nini?
 

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
16,563
2,000
Anakubipu aone kama bado wewe ni boya utarudia makosa Yako ya zamani ambayo ndo huenda yalisababisha mkaachana.

Sasa hapo utachagua kusuka ama kunyoa.
 

MAMESHO

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
1,132
2,000
Usiwe na wasiwasi nitafute tuu nataka kuuliza huwa unakula nini na unajipaka mafuta gani
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
56,285
2,000
To be honest, kuna wakati baadhi ya nyuzi huwa napata shaka kama waandishi huwa wapo serious au ndio uwezo wao wa akili umeishia hapo!!!
 

KikulachoChako

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
16,359
2,000
To be honest, kuna wakati baadhi ya nyuzi huwa napata shaka kama wandishi huwa wapo serious au ndio uwezo wao wa akili umeishia hapo!!!
Ndugu.....usishangae siku hizi vijana vinywa na mikono yao umepoteza ushirikiano na ubongo.......matokeo vinatangulia vitendo kabla ya fikra.......na haya ndio madhara yake.......wala hawafanyi makusudi hapo ndio mwisho wa akili zao......
 

Mkwaha

JF-Expert Member
Oct 4, 2012
1,690
2,000
Ni vizuri hilo Swali Ungemuuliza x Wako ili upate Jibu la Uhakika.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom