Ex-GF wangu kaolewa jana


M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
7
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 7 0
Tuliachanaga miaka mingi sana kwa hiyo nilijua sina hisia yoyote naye tena.

Alivyonijulisha anaolewa anaomba mchango wa send-off nikamchangia kama kawaida na send-off nimeshiriki sherehe juzi 9 December. Sasa sijui ni kwanini nilipomwona yule mchumba wake alhamisi ile, nikaanza kuhisi kwenye nafsi yangu kwamba yule jamaa hamfai, yaani kwa ninavyomfahamu yule dada ile siyo type yake kabisa!

Dada kakosea kuchagua bana, no! Siwezi kueleza hii hali, naamini siyo wivu but no, siyo yule kabisa bana!
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
245
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 245 160
Wivu huoni lakini roho inauma. Ulimwachia nini?

Umegeuka hadithi ya Sungura na Zabibu, alipoona hawezi kuzipata akasema 'sizitaki zile mbovu'

Pole sana yeye amemchagua mwenyewe bila ya kulazimishwa.
 
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
7
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 7 0
Wivu huoni lakini roho inauma. Ulimwachia nini?

Umegeuka hadithi ya Sungura na Zabibu, alipoona hawezi kuzipata akasema 'sizitaki zile mbovu'

Pole sana yeye amemchagua mwenyewe bila ya kulazimishwa.
Yani tangu tulipoachana 2005 sijawahi kum-miss wala nini, yani hata ikitokea tumeonana ni hi hi hakuna zaidi. Lakini saa hizi ninapofikiria kuwa yuko kwenye honeymoon na yule mrugaruga niliyemwona juzi, no, hapana, haikubaliki aise!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Yani tangu tulipoachana 2005 sijawahi kum-miss wala nini, yani hata ikitokea tumeonana ni hi hi hakuna zaidi. Lakini saa hizi ninapofikiria kuwa yuko kwenye honeymoon na yule mrugaruga niliyemwona juzi, no, hapana, haikubaliki aise!
Onyesha heshima kwa mume wa huyo dada!
 
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
531
Likes
10
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
531 10 35
We vipi mzima kweli
Yeye anajua anachokipata ndo maana kamchagua
na alikupiga chini maana wewe ndo ulikuwa huna sifa za kuwa naye
alah....
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
Yani tangu tulipoachana 2005 sijawahi kum-miss wala nini, yani hata ikitokea tumeonana ni hi hi hakuna zaidi. Lakini saa hizi ninapofikiria kuwa yuko kwenye honeymoon na yule mrugaruga niliyemwona juzi, no, hapana, haikubaliki aise!
dah.....naweza nikakuelewa vizuri tu...pole sana.....ambao hawajawahi kukutwa na hali hii hawawezi kukuelewa.......jitahidi uwe busy usahau hayo mambo........ni hilo tu kutoka kwangu
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Hamfai? unayajua mapigo ya huyo jamaa?
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,160
Likes
2,282
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,160 2,282 280
Samahani mkuu, nimeeleza tu hisia zangu kwa nilichoona alhamisi 9 Dec 2010
Hizo ni hisia zako tu.. wenyewe sasa hivi wako mwezi wa asali wanakamuana kwa raha zao!!

grow up and accept kwamba sio wako tena
 
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
7
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 7 0
We vipi mzima kweli
Yeye anajua anachokipata ndo maana kamchagua
na alikupiga chini maana wewe ndo ulikuwa huna sifa za kuwa naye
alah....
Mi nimesema tuliachana, hayo ya kupigwa chini umeyaleta wewe. Bado nasisitiza kilichotokea jana ni a total mismatch, to the disadvantage of the dear sister. Kwa mtazamo wangu, she deserves better, siyo type ile kabisa. Nahisi kakosa uvumilivu tu.
 
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
7
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 7 0
dah.....naweza nikakuelewa vizuri tu...pole sana.....ambao hawajawahi kukutwa na hali hii hawawezi kukuelewa.......jitahidi uwe busy usahau hayo mambo........ni hilo tu kutoka kwangu
Asante dadangu, yani asante sana.
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,085
Likes
1,177
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,085 1,177 280
ha ha ha ha we value what we dont have..
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Habari ndungu huwa sitembelei anga hizi lakini naona hapa imebidi....... Kama ameolewa hatakuwaje demu wako tena..... jamaa hamfai???? kumbuka..... True love is not finding a perfect man, but loving an imperfect man perfectly...
 
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
7
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 7 0
Habari ndungu huwa sitembelei anga hizi lakini naona hapa imebidi....... Kama ameolewa hatakuwaje demu wako tena..... jamaa hamfai???? kumbuka..... True love is not finding a perfect man, but loving an imperfect man perfectly...
this should have been brought to our attention 5 years ago
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,160
Likes
767
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,160 767 280
tuwekee picha tuone (yako na hao couple) kama kweli hawaendani......otherwize ni wivu tu wa kujiona we uko juu kuliko huyo!!akward
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Tuliachanaga miaka mingi sana kwa hiyo nilijua sina hisia yoyote naye tena. Alivyonijulisha anaolewa anaomba mchango wa send-off nikamchangia kama kawaida na send-off nimeshiriki sherehe juzi 9 December. Sasa sijui ni kwanini nilipomwona yule mchumba wake alhamisi ile, nikaanza kuhisi kwenye nafsi yangu kwamba yule jamaa hamfai, yaani kwa ninavyomfahamu yule dada ile siyo type yake kabisa! Dada kakosea kuchagua bana, no! Siwezi kueleza hii hali, naamini siyo wivu but no, siyo yule kabisa bana!
Dont judge a book by its cover... binti mwenyewe ameshamchagua na anaona anamfaa
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,160
Likes
2,282
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,160 2,282 280
Habari ndungu huwa sitembelei anga hizi lakini naona hapa imebidi....... Kama ameolewa hatakuwaje demu wako tena..... jamaa hamfai???? kumbuka..... True love is not finding a perfect man, but loving an imperfect man perfectly...
:hail:
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
acha kutapatapa wewe. acha jamaa ale vitu vyake, we si ulijifanya kichwa ngumu?
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278