EWURA wafuatilieni wasambazaji wa gesi za kupikia


L

Luushu

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
667
Likes
292
Points
80
L

Luushu

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
667 292 80
pia ni ngumu kujua uzito kama ni sahihi,nadhani uwekwe utaratibu wa kumlinda mlaji kwa kuweka mfumo au kifaa cha kupima ujazo,sasa hilo limtungi la chuma,mteja haoni ndani kama liko nusu au robo au robo tatu
Usikubali huduma ya kuletewa gas nyumnani kanunue kituo cha mauzo upime kwenye mzani hapohapo ikipungua usichue kwa mfano mtungi wa kg15 ukiwa tupu ,ukijazwa gas mzani unatakiwa usome 30kg
 
Chris14

Chris14

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2017
Messages
3,139
Likes
2,125
Points
280
Chris14

Chris14

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2017
3,139 2,125 280
Usikubali huduma ya kuletewa gas nyumnani kanunue kituo cha mauzo upime kwenye mzani hapohapo ikipungua usichue kwa mfano mtungi wa kg15 ukiwa tupu ,ukijazwa gas mzani unatakiwa usome 30kg
Ushauri mzuri mkuu
 
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
2,722
Likes
4,536
Points
280
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2016
2,722 4,536 280
pia ni ngumu kujua uzito kama ni sahihi,nadhani uwekwe utaratibu wa kumlinda mlaji kwa kuweka mfumo au kifaa cha kupima ujazo,sasa hilo limtungi la chuma,mteja haoni ndani kama liko nusu au robo au robo tatu
Kweli kabisa.
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,634
Likes
10,026
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,634 10,026 280
Gas ambayo sio magumashi kwa 100% ni Mihan Gas peke yake hizo nyingine zote utapeli mwingi hasa hiyo Oryx
 
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
1,455
Likes
612
Points
280
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
1,455 612 280
Sio kuchakachuliwa tu pamoja na bei wanajipangia wanavyotaka huku kg 15 lake gas yan utazani emura wamelal kabisa
Na sijawahi kusikia wakifanya regulation ya bei za gas wao ni petrol diesel na kerosene tu njoon na huku kwenye gas bwana
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,326
Likes
5,355
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,326 5,355 280
Hili Ni Tatizo Kubwa Bila Shaka Mkaa Ndiyo Upo Kwenye Chat Hutaki Unaacha
 
Onyix

Onyix

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
614
Likes
578
Points
180
Onyix

Onyix

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
614 578 180
Nakumbuka kuna kipindi nilikaa mitaa ya ubungo kibangu... Karibu na kibangu english medium pale kuna nyumba mmoja ya prof. wa UDSM amewapangisha watu pale. Kila siku usiku magari mawili makubwa yakiwa na mitungi ya gesi (jina kapuni) moja likiwa na mitungi yenye gesi na jingine likiwa na mitungi empty yalikua yakiingia pale na kazi ya uchakachuzi ilikua ikifanyika usiku kucha. Na kilichokua kikifanyika ni kuhamisha gesi nusu kutoka mitungi iliyo jaa kwenda mitungi empty.. Na mara nyingi ilikua ni ile mikubwa..
 
Julymeme

Julymeme

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
370
Likes
481
Points
80
Julymeme

Julymeme

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
370 481 80
Mm naona tatizo la gesi limekua jipu sugu kwa kweli
 
morenja

morenja

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
4,292
Likes
1,440
Points
280
morenja

morenja

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
4,292 1,440 280
Naunga mkono hoja tena nahisi ndio mahali ewura ndio kamba yao ya ulaji inapo ishia .maana ufuatiliaji wao huko ni kama unachelewa sana au aupo kabisa .kuanzia huolela wa kupandishwa bei na ubora wa gesi ni ovyio kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,237,479
Members 475,533
Posts 29,290,164