Ewura kujidai kuisamehe BP wakati huo huo kampuni ya BP imeuza hisa zake zote inaingia akilini?


MWAGONA

MWAGONA

Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
MWAGONA

MWAGONA

Member
Joined Jul 14, 2011
53 0 0
INASHANGAZA SAANA KUONA EWURA (Energy Water Utlities Regulatory Authority) kuona kuwa ime ikomesha kampuni ya BP kwa kitendo chake cha kuamua kugomea serikali ombi lake la kupunguza gharama ya bizaa ya mafuta.

Lakini cha kushangaza ni EWURA kudai kuwa imeisamehe kampuni hiyo ya BP na kwamba hilo ni fundisho kwa makampuni mengine lakini wakati huo huo kampuni hiyo imeamua kuuza Hisa zake zote iliyo kuwa ina miriki kwenye kampuni hiyo kwa Tanzania na kubakisha hisa zinazo milikiwa na serikali.

Sasa kujidai kwa EWURA ni kujiondoa kwa kampuni ya BP kabisa kumiliki au kulipwa kwa fidia au kuomba msamaha kwa kampuni ya BP huku wakiaga Tanzania (Tetesi ina semekana BP imejiondoa kutokana na ubaba ishaji wa umeme na uwekezaji TZ)
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Napita nitarudi baadaye.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
78
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 78 145
Habari Hii sio ya Siasa... BP toka matatizo ya kule New Orleans walitakiwa kulipa about 5 billions US Dollars

Waliuza hisa zao zote Africa, then sio sasa hivi

Ndugu hii Habari haifai hapa kwenye Jukwaa La Siasa; Well Mod's let it pass through???
 
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
803
Likes
105
Points
60
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
803 105 60
INASHANGAZA SAANA KUONA EWURA (Energy Water Utlities Regulatory Authority) kuona kuwa ime ikomesha kampuni ya BP kwa kitendo chake cha kuamua kugomea serikali ombi lake la kupunguza gharama ya bizaa ya mafuta.

Lakini cha kushangaza ni EWURA kudai kuwa imeisamehe kampuni hiyo ya BP na kwamba hilo ni fundisho kwa makampuni mengine lakini wakati huo huo kampuni hiyo imeamua kuuza Hisa zake zote iliyo kuwa ina miriki kwenye kampuni hiyo kwa Tanzania na kubakisha hisa zinazo milikiwa na serikali.

Sasa kujidai kwa EWURA ni kujiondoa kwa kampuni ya BP kabisa kumiliki au kulipwa kwa fidia au kuomba msamaha kwa kampuni ya BP huku wakiaga Tanzania (Tetesi ina semekana BP imejiondoa kutokana na ubaba ishaji wa umeme na uwekezaji TZ)
Acha unafiki kaka, BP wameuza share zao za makampuni yake ya afrika kwa PUMA muda mrefu sana. Unachoona Tz ni logo za BP tu kwa kuwa PUMA bado hawaja brand kampuni yao.
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,161
Likes
31
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,161 31 0
INASHANGAZA SAANA KUONA EWURA (Energy Water Utlities Regulatory Authority) kuona kuwa ime ikomesha kampuni ya BP kwa kitendo chake cha kuamua kugomea serikali ombi lake la kupunguza gharama ya bizaa ya mafuta.

Lakini cha kushangaza ni EWURA kudai kuwa imeisamehe kampuni hiyo ya BP na kwamba hilo ni fundisho kwa makampuni mengine lakini wakati huo huo kampuni hiyo imeamua kuuza Hisa zake zote iliyo kuwa ina miriki kwenye kampuni hiyo kwa Tanzania na kubakisha hisa zinazo milikiwa na serikali.

Sasa kujidai kwa EWURA ni kujiondoa kwa kampuni ya BP kabisa kumiliki au kulipwa kwa fidia au kuomba msamaha kwa kampuni ya BP huku wakiaga Tanzania (Tetesi ina semekana BP imejiondoa kutokana na ubaba ishaji wa umeme na uwekezaji TZ)

Sababu kubwa ni biashara kuingiliwa na siasa. Na wao BP hawako tayari kushusha ubora wa bidhaa zao.
 
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2011
Messages
219
Likes
0
Points
0
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined May 30, 2011
219 0 0
Suala la kuuzwa BP limeanza hata way back in 2010. Na ni kwamba jamaa wanataka kuhamishia nguvu zao kati ya Angola na Namibia baada ya kuona TZ hakuna tija ukilinganisha na maeneo hayo. And the likely bidder during that time was KOBIL Tanzania.
I think involving EWURA on this is Wrong!
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
INASHANGAZA SAANA KUONA EWURA (Energy Water Utlities Regulatory Authority) kuona kuwa ime ikomesha kampuni ya BP kwa kitendo chake cha kuamua kugomea serikali ombi lake la kupunguza gharama ya bizaa ya mafuta.

Lakini cha kushangaza ni EWURA kudai kuwa imeisamehe kampuni hiyo ya BP na kwamba hilo ni fundisho kwa makampuni mengine lakini wakati huo huo kampuni hiyo imeamua kuuza Hisa zake zote iliyo kuwa ina miriki kwenye kampuni hiyo kwa Tanzania na kubakisha hisa zinazo milikiwa na serikali.

Sasa kujidai kwa EWURA ni kujiondoa kwa kampuni ya BP kabisa kumiliki au kulipwa kwa fidia au kuomba msamaha kwa kampuni ya BP huku wakiaga Tanzania (Tetesi ina semekana BP imejiondoa kutokana na ubaba ishaji wa umeme na uwekezaji TZ)
nimatumaini mleta uzi umeelewa. kuwa hilo si tatizo la ewura. PB ilishaanza kuuza hisa zake siku nyingi.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Na hili la EWURA kujitangaza kwenye redio na TV limekaaje? jana nimewasikia kwenye radio UHURU-B (Clouds) nikashangaa sana.

Mimi binafisi sioni kwanini mamlaka ya udhibiti inajipigia debe kwenye maredio na MaTV ili iweje? Kwani kuna huduma/bidhaa wanauza?
Mimi nadhani wanaostaili kujitangaza ni yale mabaraza ya kutetea walaji.

Hebu nisaidieni hapa mimi siwaelewi!
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Acha unafiki kaka, BP wameuza share zao za makampuni yake ya afrika kwa PUMA muda mrefu sana. Unachoona Tz ni logo za BP tu kwa kuwa PUMA bado hawaja brand kampuni yao.
sawa kabisa na mwezi huu PUMA wamezungukia maghala yote yenye nembo ya BP
 

Forum statistics

Threads 1,215,787
Members 463,412
Posts 28,559,702