Ewee Mola nchi yetu inaongoza kwa mambo ya kuiga lakini tuepushe na hili. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ewee Mola nchi yetu inaongoza kwa mambo ya kuiga lakini tuepushe na hili.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Spear, Feb 6, 2012.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    molo ndo nini???
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,803
    Likes Received: 19,312
    Trophy Points: 280
    Hao walishawahi kuja Zanzibar meli nzima kuzuru alipozaliwa shoga'o Fred Mercury.
     
  4. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nipe kabila lako ili nikutumie maana ya mola kwa kutumia lugha halisi ya Ukoo wako ili nikurahisishie kufahamu (kuelewa)maana ya mola nyie wengine mnaongea swahili, na sisi tunazungumza kiswahili.
     
  5. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwezangu hiyo kuja sitatizo ,tazio linakuwa pale jamii wanapo iga mambo ya hao watu naimani unaelewa fika jinsi ndugu zetu wa kike hapa bongo walivyovamia mambo yaku sasambuwa makalio kila umuonae anataka kuonesha ukubwa wa makalio yake , kina kaka nao wanaiga wamarekani wanayatumia makalia kwa mapumziko kuna mzee mmoja alifika kuniamba sikuhizi imefika hadi umulize mwanamke mchezo gani aupendae la si hivyo ukifunga nae ndowa na wewe sio mpenzi wa michezo yote miwili anatafuta mtu wakucheza nae mchezo wa pili kama hanae .
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwenyzi mungu atustiri.
     
  7. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ameeen
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa hayo hapo ni full matusi duh!
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Naona nyota nyota.
     
  10. sister

    sister JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,699
    Likes Received: 3,292
    Trophy Points: 280
    Atunusuru haswa mana mtu mpaka unaogopa kuzaa mana kama ni wa kike anaweza kuwa lesbian au gay kwa mwanaume, shida tupu umasikini wetu unatutosha mungu atuepushie na mabalaa mengine.
     
Loading...