EWE MUNGU WAOKOWE WATOTO WASIOKUWA NA HATIA AMEEn


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
hii india mtoto wa kike ni mzigo cc Preta
 
Last edited by a moderator:
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
Ndo maana Mungu ameandaa moto mkali sana kwaajili ya binadamu
 
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,112
Likes
6
Points
135
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,112 6 135
Ni Ukatili Ulio Pitiliza , Maana Mtoto Amekosa nini ?????? Hawana Hatia Kabisa

MUNGU Aturehemu
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,133
Likes
5,550
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,133 5,550 280
Duh maskini katoto very healthy....apumzike salama

Laana za mwenyezi mungu ziwafike kwa kila anaedhulumu nasfi za hawa viumbe wasio na hatia..
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,999
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,999 280
Ee Mungu zipokee hizi roho za watoto ambao wanakatishwa uhai wao..
 

Forum statistics

Threads 1,250,662
Members 481,436
Posts 29,740,878