Ewaaaa, kweli hujafa hujaumbika!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Habarini wapendwa, ni masiku tele yamepita bila kuonana/kusalimiana!habari lenu bana!
Nimerudi tena jamvini!Nilikuwa kwenye mafunzo ya jando, kule kwetu kwenye sato wengi!

Tuendeleze soga kama kawa wapendwa!nijuzeni kimejiri nini humu ndani ya jamvi toka nimeondoka??????????
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,472
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,472 280
Habarini wapendwa, ni masiku tele yamepita bila kuonana/kusalimiana!habari lenu bana!
Nimerudi tena jamvini!Nilikuwa kwenye mafunzo ya jando, kule kwetu kwenye sato wengi!

Tuendeleze soga kama kawa wapendwa!nijuzeni kimejiri nini humu ndani ya jamvi toka nimeondoka??????????
Hivi kumbe uliondoka? Uliondoka lini sasa?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Habarini wapendwa, ni masiku tele yamepita bila kuonana/kusalimiana!habari lenu bana!
Nimerudi tena jamvini!Nilikuwa kwenye mafunzo ya jando, kule kwetu kwenye sato wengi!

Tuendeleze soga kama kawa wapendwa!nijuzeni kimejiri nini humu ndani ya jamvi toka nimeondoka??????????
Karibu sana
Naona watakukoma sasa maana umefundwa ukafundika
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Hivi kumbe uliondoka? Uliondoka lini sasa?
uchaguzi kaka, ulinificha mbali sana Tanzania hii!nimejitahidi kuwabana wasichakachue kura lakini ndo kama hivyo tena!!!!!
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Karibu sana
Naona watakukoma sasa maana umefundwa ukafundika
Ni kweli kimbweka, tena kama hao wahaya unaowazimia ndo ningependa kuanza nao!!starehe yao naikubali.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
uchaguzi kaka, ulinificha mbali sana tanzania hii!nimejitahidi kuwabana wasichakachue kura lakini ndo kama hivyo tena!!!!!
ulinunuliwa? Vijana wapiganaji wa kura walikua kawe mkuu!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
hivi wewe ni she au he? nimesahau, ze finest, unaweza kutukumbusha?
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
ulinunuliwa? Vijana wapiganaji wa kura walikua kawe mkuu!
Nimeipenda hiyo kaka!kweli vijana wa kawe mmeonyesha mfano wa kuigwa!nadhani kule kwetu nguvu yetu ilikuwa ndogo, tulizidiwa na wachakachuaji!
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
nimeipenda hiyo kaka!kweli vijana wa kawe mmeonyesha mfano wa kuigwa!nadhani kule kwetu nguvu yetu ilikuwa ndogo, tulizidiwa na wachakachuaji!
mlinunuliwa na rostam
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Habarini wapendwa, ni masiku tele yamepita bila kuonana/kusalimiana!habari lenu bana!
Nimerudi tena jamvini!Nilikuwa kwenye mafunzo ya jando, kule kwetu kwenye sato wengi!

Tuendeleze soga kama kawa wapendwa!nijuzeni kimejiri nini humu ndani ya jamvi toka nimeondoka??????????
Tatizo uliondoka bila kuaga ila kurudi ndo unasema. Usirudie tena mambo kibao tu humu. Welcome back
 

Forum statistics

Threads 1,237,532
Members 475,534
Posts 29,292,181