Evolution!!


Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Inawezekana au tunadanganywa?​
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Inawezekana mkuu!!
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Inawezekana kwani hamjaona watu wenye oesity wananvyokuwa!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
duuhh hii hatari tumetoka kwa nyani tunaenda kwa nguruwe.........
i can smell danger......
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mmmmmhhhhh mweheshimiwa ni hatari kuwa nguruwe.......
kila upande kila mtu anakuchukia....
hata wanao kupenda watakuu tu......
hiyo ndo hatari mkuu.....
(borea nyani)
mtu akimgusa nyani kuna Animal control Unity wanakusubiria......
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Nafikiria kutokula tena kmoto!
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
360
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 360 180
Uzuri wake mabadiliko ya evolution huchukua karne nyingi. Kwa hiyo sisi na wajukuu zetu wote hatutakuwapo enzi za binadamu - kiti moto.
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
Nilifikiri jamaa wamejipanga ili waruke ukuta wa kiti moto.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Uzuri wake mabadiliko ya evolution huchukua karne nyingi. Kwa hiyo sisi na wajukuu zetu wote hatutakuwapo enzi za binadamu - kiti moto.
Kweli kabisa huenda hata ikatokea mwaka 3000, sijui ni kizazi cha ngapi toka sasa.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Unashangaa nini, angalia picha na utaona kuwa jamaa wamepanga foleni kumpiga mande kitimoto.
Ahahahaaaah inawezekana maana watu wengine siku hizi hadi wanyama wanawanyegelesha!
 

Forum statistics

Threads 1,236,898
Members 475,327
Posts 29,271,575