European Court of Human Rights says that homosexual marriage is not a human right

nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
940
Points
1,000
nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
940 1,000
Hujaona wale mashemale,kila kitu cha kike kasoro wana uume Kama wanaume wengine,mie baada ya kuuona huu uumbaji nikakubali tunazaliwa tofauti,wengine ni kweli wamezaliwa hivyo...,,anyway hata kama ni Choice ya Mtu kwa nini tunapenda kuingilia choice za watu?
wapo na wenye muonekano wa kiume na wana kei hao ni sawa lakini hakuna haki ya kubadili matumizi ya viunge nakud ni haki kisheria yaani uache kutumia miguu utembee kwa sarakasi ya mikono udai una haki yakutengenezewa njia yako kwasabu hautaki kutumia miguu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,307,080
Members 502,332
Posts 31,601,025
Top