Euro 2008 Ni Mwaka Wetu Italy


Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
323
Likes
20
Points
35
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
323 20 35
HUU NI MWAKA WETU ITALI,nikianzia na hili kundi letu lina timu za netherland,roman na france.sijaona kikwazo cha sisi AZZURI kutotinga robo final,duh huu mwaka wetu
 
Bonnie1974

Bonnie1974

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
407
Likes
4
Points
0
Bonnie1974

Bonnie1974

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
407 4 0
Mzee usisahau " .......unadunda......"
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
HUU NI MWAKA WETU ITALI,nikianzia na hili kundi letu lina timu za netherland,roman na france.sijaona kikwazo cha sisi AZZURI kutotinga robo final,duh huu mwaka wetu
sikujua kuwa italy kuna waswahili
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
323
Likes
20
Points
35
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
323 20 35
Mzee usisahau " .......unadunda......"
kijana Bonnie,kudunda si ndio kawaida ya mpira,linapokuja nani atakuwa zaidi katika hii EURO 2008,ni lazima tu utapiga saluti kwa AZZURI
 

Forum statistics

Threads 1,236,145
Members 475,007
Posts 29,248,155