Eti watz tunatumia vitu vya kutoka nje tangu asubuhi. Je ni kweli

ambagae

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
1,652
Points
1,195

ambagae

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
1,652 1,195
Hivi kweli tangu asubuhi hadi usiku watanzania tunatumia Bidhaa ya Nje badala ya nchini kwetu. Mimi najua nakunywa uji, chai au supu ya hapa hapa nchini. Ugali wa muhogo, mahindi, uwele au mtama wa hapa hapa nchini kwetu
 

IKOLI

Senior Member
Joined
Apr 23, 2014
Messages
151
Points
195

IKOLI

Senior Member
Joined Apr 23, 2014
151 195
Alisisitiza juzi wakati wa kupitisha bajeti akisema kama nchi hatutaweza kuishi bila mikopo ya nje tena kwa kuwabeza ukawa. Leo kafikiri vizuri tena! Ccm hamnazo kabisa aiseee...eti kuchangia ubora wake kwa wanachi hadi awe rais. Bungeni ni mwendo wa ndioooooo akitoka anaanza kebehi kwa wananchi
 

Forum statistics

Threads 1,381,144
Members 525,996
Posts 33,790,345
Top