Eti Wapiga dili wamerudi, Kwani walienda wapi? Au walihamia CHADEMA kwa dharura?!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
50,931
2,000
Nimesoma nyuzi na comment nyingi humu jukwaani zinazodai wapiga dili wamerudi.

Ndio nauliza hao wapiga dili walitoka CCM na kujiunga na upinzani au walikwenda wapi?

Hao mnaowaita wapiga dili ndio kwenye uchaguzi mkuu wa wabunge wamepita bila kupingwa.

Ndio hao wanaoongoza kamati nyeti za bunge.

Sasa wamerudi kutoka wapi?
 

Blac kid

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
6,425
2,000
Kutesa kwa zamu, push gang zama zao zmekwisha. Pwani gang we are riding the game.
 

kipara kipya

JF-Expert Member
May 2, 2016
10,360
2,000
Wapiga dili walikuwa likizo lakini yule somo yangu kipara yeye ndio anazingua mchana kweupe mbuzi anatafuna majani!
 

Bwana PGO

JF-Expert Member
Mar 17, 2008
45,441
2,000
Nimesoma nyuzi na comment nyingi humu jukwaani zinazodai wapiga dili wamerudi.

Ndio nauliza hao wapiga dili walitoka CCM na kujiunga na upinzani au walikwenda wapi?

Hao mnaowaita wapiga dili ndio kwenye uchaguzi mkuu wa wabunge wamepita bila kupingwa.

Ndio hao wanaoongoza kamati nyeti za bunge.

Sasa wamerudi kutoka wapi?
JohntheMnafiki
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
13,833
2,000
Nimesoma nyuzi na comment nyingi humu jukwaani zinazodai wapiga dili wamerudi.

Ndio nauliza hao wapiga dili walitoka CCM na kujiunga na upinzani au walikwenda wapi?

Hao mnaowaita wapiga dili ndio kwenye uchaguzi mkuu wa wabunge wamepita bila kupingwa.

Ndio hao wanaoongoza kamati nyeti za bunge.

Sasa wamerudi kutoka wapi?
Walikua chato wamepumzika ndio wamerudi
 

Townchild

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
7,540
2,000
Nimesoma nyuzi na comment nyingi humu jukwaani zinazodai wapiga dili wamerudi.

Ndio nauliza hao wapiga dili walitoka CCM na kujiunga na upinzani au walikwenda wapi?

Hao mnaowaita wapiga dili ndio kwenye uchaguzi mkuu wa wabunge wamepita bila kupingwa.
Ndio hao wanaoongoza kamati nyeti za bunge.

Sasa wamerudi kutoka wapi?
Vipi kuhusu pweza wakijani wasiojulikana, naona wanachokonolewa hata ijulikane walipo kutoka kusiko julikana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom