Eti wadauu hii koz ya full technician certificate(FTC) ndio ikoje

King Ngwaba

JF-Expert Member
May 15, 2016
15,346
2,000
Ni Diploma inayotolea na Vyuo Vya Ufundi vinavyopokea wanafunzi kutoka shule za Ufundi kama Vile Mikunguni Technical Secondary Schoo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom