Eti Rc wa Mwanza ana uhusiano wa kidugu na Vicky Kamata? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Rc wa Mwanza ana uhusiano wa kidugu na Vicky Kamata?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mabhuimerafulu, Jun 7, 2012.

  1. m

    mabhuimerafulu Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wana JF hebu nifahamisheni maana yanaweza kuwa majungu, ati RC wa Mwanza ana uhusiano wa kidugu na Vicky Kamata. Kama ni kweli JK kiboko.....
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    kwani vipi unataka na wewe kuomba udugu au..
     
  3. K

    Kwaito Senior Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes mjombake kabsa
     
  4. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    lazima mzee wa kaya atoe shukrani sijui kwa shemeji au mkwe...
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    Duh!aisee na me ntaomba undugu wa hisani kwa jk.
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,718
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    If so, tatizo ni nini? Mbona watu au viongozi wengi wanandugu hawajazaliwa ukiwa.
     
  7. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 133
    Hahaha huyu binti bwana uku ikulu ya capripoint yupo MJOMBA ake na lile jumba jeupe magogoni yupo SWEETIE.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,582
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Mie nilisikia ni Uncle wake ....
     
  9. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 7,149
    Likes Received: 23,848
    Trophy Points: 280
    Hilo jina lako ni kiboko "Mawe meusi"!.
     
  10. E

    ESAM JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ni kweli wana undugu ila sijui kwa hakika ni undugu gani, lakini nakumbuka RC wa Mwanza ana mdogo wake father wa Katoliki, huyu father alipokuwa TEC, Kurasini Vicky alikuwa akija sana kumtembelea. Kwa hiyo undugu upo tena wa karibu maana wote wanatoka Geita.
     
Loading...