Eti nyie warembo, hili la vidole vyenu vya miguuni inakuwaje?


Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Siku za nyuma niliwahi kusikia sikia juu juu tu lakini jana nikakuta likizungumzwa na watu wazima tu kuwa muonekano wa vidole vya msichana au mwanamke katika miguu yake hutoa picha ya jinsi maumbile yake yalivyo.Yaani kidole gumba na kinachofatia miguuni vinapoonekana kuwa virefu basi hata huko kunako mashine kuko "deep".Kuna ukweli kwenye hili?
Mh! haya bana weekend njema wote:israel::israel:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
mweeeeeeeeeemweeeeeeeeeee!!!!!!!!!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
kuna haja ya kuvaa viatu vya kufunika tu ili watu washindwe kukuases.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
262
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 262 160
Wewe umeigeuza mie navyojua wanaume wenye vidole virefu na mb***** zao huwa ndefu hili la vidole vya wanawake mmmhhhh hapana najua mwanamke ukiona ana mdogo mpana au mnene hivi ujue ndani ndo kulivyo eeehhh samahani wakubwa
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Wewe umeigeuza mie navyojua wanaume wenye vidole virefu na mb***** zao huwa ndefu hili la vidole vya wanawake mmmhhhh hapana najua mwanamke ukiona ana mdogo mpana au mnene hivi ujue ndani ndo kulivyo eeehhh samahani wakubwa
ngoja nikafanye uchunguzi wa vidole vya shemeji yako halafu nithibishe lakini naona kuna ka ukweli hapo kwenye hii mada mh
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
Jibu swali tafadhali!!!!!!!
eehh nilipumzika kdg sikumbili iz
asante sana kwa aliyekuficha ..sasa sijui kwanini kakuachia?
aahh nilikumiss wewe
njoo bas uangalie vidole vyangu utapata jbu au waonaje mpz?
njoo basi nakusubiri...ntavaa ndala!!!!!
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
hapa naona wameulizwa warembo ngoja nisepe.....
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
eehh nilipumzika kdg sikumbili iz
asante sana kwa aliyekuficha ..sasa sijui kwanini kakuachia?
aahh nilikumiss wewe
njoo bas uangalie vidole vyangu utapata jbu au waonaje mpz?
njoo basi nakusubiri...ntavaa ndala!!!!!

chonde chonde mama usinigombanishe na watu humu ndani!mi kupotea siku mbili tu, tayari watu wameshagawana!duh, anyway sio issue, karibu breakfast!(chai+kababu+kachori)
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
chonde chonde mama usinigombanishe na watu humu ndani!mi kupotea siku mbili tu, tayari watu wameshagawana!duh, anyway sio issue, karibu breakfast!(chai+kababu+kachori)
kwan unaogopa nini?
acha uoga wewe
dahh nimemis kababu jaman...kachor..?
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
chonde chonde mama usinigombanishe na watu humu ndani!mi kupotea siku mbili tu, tayari watu wameshagawana!duh, anyway sio issue, karibu breakfast!(chai+kababu+kachori)
we kumbe hujui kunguru wa zenj tabia yao, anavizia ukizubaa tu kapitia
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,062
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,062 565 280
eehh nilipumzika kdg sikumbili iz
asante sana kwa aliyekuficha ..sasa sijui kwanini kakuachia?
aahh nilikumiss wewe
njoo bas uangalie vidole vyangu utapata jbu au waonaje mpz?
njoo basi nakusubiri...ntavaa ndala!!!!!
alifichwa na mama big wa jf.
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
hapa naona wameulizwa warembo ngoja nisepe.....
..Usisepe Kimey, tupe mauzoefu yako lazima ulishachakachua kiasi cha kutosha au ulikuwa huangalii vidole yakhe we unarukia na kuwasha tukutuku tu??
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
..Usisepe Kimey, tupe mauzoefu yako lazima ulishachakachua kiasi cha kutosha au ulikuwa huangalii vidole yakhe we unarukia na kuwasha tukutuku tu??
Swali limeenda kwa warembo nikijibu mm kesho akiniita "we mrembo" ntafanyaje?:nono:
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,851
Likes
1,127
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,851 1,127 280
eehh nilipumzika kdg sikumbili iz
asante sana kwa aliyekuficha ..sasa sijui kwanini kakuachia?
aahh nilikumiss wewe
njoo bas uangalie vidole vyangu utapata jbu au waonaje mpz?
njoo basi nakusubiri...ntavaa ndala!!!!!

:boink:
Eti nini aje wapi?:boink::boink:
 

Forum statistics

Threads 1,205,301
Members 457,849
Posts 28,189,568