Eti "niko serious natafuta mchumba", hebu achane utapeli wa hisia za watu!


U

Uncle Jei Jei

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,367
Likes
1,220
Points
280
U

Uncle Jei Jei

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,367 1,220 280
binafsi mwanzo niliamin kuwa kweli huenda watu wako makini na wanahitaji wachumba kweli! lakini kadili siku zinavyozidi kwenda nimegundua kuwa ni mchezo tu na wanaopost mada hizi hufanya hivyo kuwaenjoy wachangiajia. nasema hivyo kwa sababu unaweza kukuta mada nyingi zinatafuta wachumba na wanaoanzisha wanajinsia tofauti. kwanini huyo mwanaume au mwanamke asimtafute muhusika kupitia mada iliyoanzishwa kuliko kuanzisha nyingine kama hiyo? pia mbona hatupat feedback kwa waliofanikiwa?
 
J

John Gelas

Senior Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
168
Likes
4
Points
35
J

John Gelas

Senior Member
Joined Apr 25, 2012
168 4 35
binafsi mwanzo niliamin kuwa kweli huenda watu wako makini na wanahitaji wachumba kweli! lakini kadili siku zinavyozidi kwenda nimegundua kuwa ni mchezo tu na wanaopost mada hizi hufanya hivyo kuwaenjoy wachangiajia. nasema hivyo kwa sababu unaweza kukuta mada nyingi zinatafuta wachumba na wanaoanzisha wanajinsia tofauti. kwanini huyo mwanaume au mwanamke asimtafute muhusika kupitia mada iliyoanzishwa kuliko kuanzisha nyingine kama hiyo? pia mbona hatupat feedback kwa waliofanikiwa?
uun 2 amna lolote
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,844
Likes
1,421
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,844 1,421 280
wewe nae bwana yaani kweli mtu na akili zake atafute mke/mume online....anayetafuta ujue yupo desparate au anataka kugegeda/dwa
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,208
Likes
39,656
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,208 39,656 280
Ughekuwa na uwezo wa kuaccess PM za watu ndo ungeelewa maana yake.....:tape:
 
Senior Lecturer

Senior Lecturer

Senior Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
178
Likes
37
Points
45
Senior Lecturer

Senior Lecturer

Senior Member
Joined Jan 19, 2013
178 37 45
ushakunaku umekujaaa!
 
L

lucz

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
219
Likes
5
Points
0
L

lucz

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
219 5 0
binafsi mwanzo niliamin kuwa kweli huenda watu wako makini na wanahitaji wachumba kweli! lakini kadili siku zinavyozidi kwenda nimegundua kuwa ni mchezo tu na wanaopost mada hizi hufanya hivyo kuwaenjoy wachangiajia. nasema hivyo kwa sababu unaweza kukuta mada nyingi zinatafuta wachumba na wanaoanzisha wanajinsia tofauti. kwanini huyo mwanaume au mwanamke asimtafute muhusika kupitia mada iliyoanzishwa kuliko kuanzisha nyingine kama hiyo? pia mbona hatupat feedback kwa waliofanikiwa?
Me nimempata humu jf ndoa tayari
 
L

Lantana

Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
L

Lantana

Member
Joined Oct 25, 2013
6 0 0
binafsi mwanzo niliamin kuwa kweli huenda watu wako makini na wanahitaji wachumba kweli! lakini kadili siku zinavyozidi kwenda nimegundua kuwa ni mchezo tu na wanaopost mada hizi hufanya hivyo kuwaenjoy wachangiajia. nasema hivyo kwa sababu unaweza kukuta mada nyingi zinatafuta wachumba na wanaoanzisha wanajinsia tofauti. kwanini huyo mwanaume au mwanamke asimtafute muhusika kupitia mada iliyoanzishwa kuliko kuanzisha nyingine kama hiyo? pia mbona hatupat feedback kwa waliofanikiwa?
kuna ambao wako serious, usikatishe tamaa wengine
 
Mwanawalwa

Mwanawalwa

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,015
Likes
23
Points
135
Age
19
Mwanawalwa

Mwanawalwa

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,015 23 135
wewe nae bwana yaani kweli mtu na akili zake atafute mke/mume online....anayetafuta ujue yupo desparate au anataka kugegeda/dwa
thats just a perception there isnt special place to meet your beloved.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,844
Likes
1,421
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,844 1,421 280
thats just a perception there isnt special place to meet your beloved.
well yes there isnt a special place but show me 1 cyber relationship that has led to marriage and i will show u 1 million that have ended in heartbreak.
 
T

time theory

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
766
Likes
365
Points
80
T

time theory

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2013
766 365 80
Tenda wema uende zako,kama walikuwa wanafanya usanii haya ila kama sio usanii basi watakuwa wamefaidika na ushauri watakaopewa.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Gegedaneni tuu, maana ndiyo zenu vijana wa siku hizimen
 

Forum statistics

Threads 1,261,945
Members 485,429
Posts 30,110,228