Eti ni kweli Waziri wa Maji Prof. Mwandosya Amerejea Kutoka India Kimyakimya!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ni kweli Waziri wa Maji Prof. Mwandosya Amerejea Kutoka India Kimyakimya!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kingcobra, Apr 15, 2012.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Kuna mdau mmoja amenihabarisha kwamba Waziri wa Maji Prof. Mwandosya yupo nchini kama wiki mbili zilizopita. Inasemekana alirejea nchini kutoka India kimyakimya bila mwandishi wa habari hata mmoja kujua. Kama kumbukumbu zangu zipo sawa waziri alienda India kwa mara ya pili kuendelea na matibabu ya ugonjwa wake. Je, ni kweli Prof. karejea? Kama ni kweli, hali yake ikoje na kwa nini this time ameamua kutua kimyakimya? Anakwepa nini?

    Wadau mlio karibu nae ebu tujulisheni tafadhali.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Thijui
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kama kweli amerudi kimya kimya basi ujue huo ndio mwisho wa taarifa ya habari.
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,497
    Likes Received: 1,834
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa Prof Mwandosya amerejea nchini na yupo nyumbani kwake Bahari Beach au Kunduchi Mtongani.
    Kuna thread hapa ilianzia wa na Pdidy ya kumwombea Prefesa wetu,karbu wiki mbili zilizopita, na hii ni katakana na wale waliomwona kumhurumia sana kwa Hali aliyonayo.

    Hali Yake kwa kweli si nzuri sana na anahitaji maombi, kwa wale wa imani.
     
  5. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kweli hali yake siyo nzuri kwani asingetua bongo kimya kimya. Waliomwona watujuze jamani. Tunaendelea kumwombea candidate wa uprezidaa wa 2015.
     
  6. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Walaaniwe woote wale waliohusika na shida yake hii ikiwa ni kweli kuna mkono wa mtu. Wakati mwingine Mungu mwenye rehema hushindwa kuvumilia maovu ya wandamu na kuamua kuyalipiza hapa hapa duniani. Ubaya haulipi na hatima yake huwa ni aibu.
     
  7. n

    nndondo JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,225
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    ni kweli hali yake ni mbaya sana, hata huko nyumbani watu hawaruhusiwi kumuona kabisa, tumuombeeni mungu amalize safari yake salama, maana inaonekana usiku wake umeshafika. Bwana akae nnyi
     
  8. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmhhhhh, michango mingine bwana!!
     
  9. M

    Mlyafinono Senior Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za kurudi kwa Prof.Mwandosya ni za kweli, nasikia alipofika nchini alikuta dereva wake amestaafu.kutokana na mapenzi yake na dereva huyo aliagiza aje kazini ampeleke kijiji kwake.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mungu ampe nguvu apone haraka.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,129
    Likes Received: 4,005
    Trophy Points: 280
    Mwe phiki kyala.
     
  12. P

    Pweza Dume Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    hivi prof mwandosya anaumwa nini hasa????
     
  13. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ugonjwa wa Magamba
     
  14. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,762
    Likes Received: 1,307
    Trophy Points: 280
    kama mwenyewe kakaa kimya basi anachoumwa anakijua!..na kama hatangazi basi ww kaa usubiri matokeo, magonjwa mengine huwa hayawekwi hadharani huko afrika
     
  15. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,762
    Likes Received: 1,307
    Trophy Points: 280
    kama mwenyewe kakaa kimya basi anachoumwa anakijua!..na kama hatangazi basi ww kaa usubiri matokeo, magonjwa mengine huwa hayawekwi hadharani huko afrika
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nasikia anaumwa maradhi ya mgongo
     
  17. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3,041
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Kansa ya damu nasikia ngumu kupona isipokuwa mapenzi ya Mungu
     
  18. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Biblia inasema afurahiaye mauti ya mwenzie hatakosa mapigo.
     
  19. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu azidi kumtia nguvu na aimarishe afya yake
    Prof. Mack Mwandosya
     
  20. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Afi tu huyu mtu, mbona anaendelea kutubebesha mzigo walipa kodi?
     
Loading...