• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

eti ni kweli?ili mpira wa tanzania ukue ni lazima timu za simba na yanga zife?

TANZANNIA

TANZANNIA

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2015
Messages
1,018
Points
1,500
TANZANNIA

TANZANNIA

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2015
1,018 1,500
si maneno yangu,bali nimemnukuu mojawapo wa makocha wa vpl,kama ilivyokuwa kenya kwa afc leopards na gormahia na huku lazima iwe hivyo ndio tupate mafanikio kisoka.kuna ukweli wowote?
 
K

Kataa Rushwa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2015
Messages
673
Points
1,000
K

Kataa Rushwa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2015
673 1,000
Hapana. tunazo changamoto nyingi Sana za kimfumo na uendeshaji wa soka letu toka ngazi ya chini hadi ngazi ya juu. yanga na simba zikifa na mpira umekufa. inatakiwa kuwe na timu kama Tatu nne tofauti ziweze kutoa ushindani kwa hizi timu mbili. mfumo wa ligi za chini urudishwe. ligi ya Taifa. umitashumta na umiseta. vpl haina hadhi ya kusajili wachezaji kutoka nje. Wachezaji wa ndani wangetosha na hapo tungepata timu ya Taifa bora. ligi yako ina wachezaji wa kigeni Wengi Sana wakati wewe wanaocheza ligi za nje hawafiki watano unategemea kuvuna nini timu ya Taifa
 
M

Mbojo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
1,407
Points
2,000
M

Mbojo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
1,407 2,000
Simba na Yanga zina marefa wao,TFF ya sasa ni Yanga.Hapo isitegemee timu yenye uwezo kuchukua kombe.Pamoja na matatizo tuliyonayo,uyanga na usimba ni jipu.
 
M

Mbojo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
1,407
Points
2,000
M

Mbojo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
1,407 2,000
Timu hizi kongwe zibinafishishwe kwa matajiri wenye pesa ya kusajili wachezaji wakubwa.Ili hata watz wachache watakao cheza humo wakue kimpira.Hapo hata ukikosa mapro bado ligi yako itakua bora na kuzalisha timu bora ya taifa.soka la vijana liwe na ligi angalau kila mkoa uwe na timu ya vijana.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
10,846
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
10,846 2,000
...Timu hizo zinatakiwa ziji -modernise na vibabu vyao vyote vikae kando!, / vinaendekeza ushirikina tu.
 
ngalala

ngalala

Senior Member
Joined
Mar 29, 2015
Messages
160
Points
225
ngalala

ngalala

Senior Member
Joined Mar 29, 2015
160 225
Hapana. tunazo changamoto nyingi Sana za kimfumo na uendeshaji wa soka letu toka ngazi ya chini hadi ngazi ya juu. yanga na simba zikifa na mpira umekufa. inatakiwa kuwe na timu kama Tatu nne tofauti ziweze kutoa ushindani kwa hizi timu mbili. mfumo wa ligi za chini urudishwe. ligi ya Taifa. umitashumta na umiseta. vpl haina hadhi ya kusajili wachezaji kutoka nje. Wachezaji wa ndani wangetosha na hapo tungepata timu ya Taifa bora. ligi yako ina wachezaji wa kigeni Wengi Sana wakati wewe wanaocheza ligi za nje hawafiki watano unategemea kuvuna nini timu ya Taifa
Wachezaji wa nje wanaleta changamoto hivi sasa Kuna Wachezaji wangapi wa nje Vpl? Tatizo ni mfumo wa uendeshaji wa ligi angalia kombe la ligi ni upangaji matokea tu bado tusingizie wachezaji wa nje! Tanzania hatuna football academies mpira ni taaluma, mchezo ya shule za msingi imekufa, umiseta hoi, shimvuta sijui kama ipo tena. Timu hazina ufadhili wa maana mishahara shida, kuna matatizo mengi mno wacha wengine waje wajazie.
 
TANZANNIA

TANZANNIA

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2015
Messages
1,018
Points
1,500
TANZANNIA

TANZANNIA

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2015
1,018 1,500
Simba na Yanga zina marefa wao,TFF ya sasa ni Yanga.Hapo isitegemee timu yenye uwezo kuchukua kombe.Pamoja na matatizo tuliyonayo,uyanga na usimba ni jipu.
wewe inaonekana ni mdau mkubwa wa michezo,yaani unapiga mule mule.
 

Forum statistics

Threads 1,405,606
Members 532,052
Posts 34,490,428
Top