Eti Mzungu kwenye BSS, Joseph Payne ni agent wa CIA?


Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Kuna tetesi zimeenea mtaani kuwa mshiriki wa Bongo Star Search ambaye amepanda chati kuliko kawaida kuwa ni kachero kutoka shirika la kijasusi la Marekani, CIA na yuko hapa nchini kwa kazi maalum. Inasemekana kuwa ndio maana ni mtu wa kujichanganya mno mpaka ameingia kwenye BSS na amewezakuzikonga nyoyo za watz weni. Tetesi hizi ni kweli?
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Na inasemekana kuwa huenda akaibuka mshindi kwenye hii BSS.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
Duh! Ina maana Marekani wana interest na music industry ya Bongo? Au jamaa kupitia music anataka kukonga nyoyo za wabongo ili walegee na kutoa siri zote kiulaini?
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
360
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 360 180
Tatizo liko wapi?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
mambo mengine bana yanachekesha sana..sasa akiwa agent ndo nini?hata awe agent wa clearing and forwarding sawa tu
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Kuna tetesi zimeenea mtaani kuwa mshiriki wa Bongo Star Search ambaye amepanda chati kuliko kawaida kuwa ni kachero kutoka shirika la kijasusi la Marekani, CIA na yuko hapa nchini kwa kazi maalum. Inasemekana kuwa ndio maana ni mtu wa kujichanganya mno mpaka ameingia kwenye BSS na amewezakuzikonga nyoyo za watz weni. Tetesi hizi ni kweli?
lolote linawezekana....mmarekani haaminiki
 
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,083
Likes
152
Points
160
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,083 152 160
Duh! Ina maana Marekani wana interest na music industry ya Bongo? Au jamaa kupitia music anataka kukonga nyoyo za wabongo ili walegee na kutoa siri zote kiulaini?
Hihhihiihiiii.... duh!
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Kuna tetesi zimeenea mtaani kuwa mshiriki wa Bongo Star Search ambaye amepanda chati kuliko kawaida kuwa ni kachero kutoka shirika la kijasusi la Marekani, CIA na yuko hapa nchini kwa kazi maalum. Inasemekana kuwa ndio maana ni mtu wa kujichanganya mno mpaka ameingia kwenye BSS na amewezakuzikonga nyoyo za watz weni. Tetesi hizi ni kweli?

Unadhani CIA wako ovyo kiasi cha kumfanya agent wao ajulikane (cover blown) kirahisi hivyo?
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
toa umbea hapa! Kazi maalumu si angejiunga na ccm?
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
hivi huyo mzungu anaimba kwa lugha gani, kisw au eng na je maana ya bongo star search haipotoshwi kwa kuhusisha mzungu.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Mi nafikiri haya ni majungu ya washindani wenzake na watu wenye roho za kibaguzi wanaoanzisha mada kama hizi ili zichuliwe na kuandikwa kwenye udaku ili kuwachanganya mashabiki wanaompenda. Nafikiri TISS watakuwa na ukweli zaidi kwenye hili kuliko radio mbao na kama ingekuwa kweli basi hata kwenye BSS asingeshiriki. Tuache majungu na ubaguzi
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Kuna tetesi zimeenea mtaani kuwa mshiriki wa Bongo Star Search ambaye amepanda chati kuliko kawaida kuwa ni kachero kutoka shirika la kijasusi la Marekani, CIA na yuko hapa nchini kwa kazi maalum. Inasemekana kuwa ndio maana ni mtu wa kujichanganya mno mpaka ameingia kwenye BSS na amewezakuzikonga nyoyo za watz weni. Tetesi hizi ni kweli?
CIA hawana haja ya kutumia gharama kuleta ma agent bongo . taarifa zote wakitaka taarifa ma agent wao ni viongozi wetu. Balozi akianadika barua anakimbiziwa taarifa haraka. Maagent wanapelekwa nchi amabzo ziko above green light

Huyo dogo kaamua kujichia na kwa BSS hawawezi kumtoa haraka. Anafanya show iongeze idadi ya watazamaji
 
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
463
Likes
4
Points
35
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
463 4 35
Watanzania ndugu zangu wakati umefika tuachane na hizi habari za kusikia na kuanzq kuzisambaza...nani anaweza thibitisha hilo la CIA?
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Hizi ni mbinu chafu za wasiompenda.pyne ni star.hapa tunataka kuleta ubaguzi wa kijinga kabisa.tupe source ya tetesi hizi.tuambie huyu mzungu kaletwa lini,tupe profile yake, otherwise acha habari za magazeti ya udaku.
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
7
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 7 135
toa umbea hapa! Kazi maalumu si angejiunga na ccm?
ndo hua mnabisha mambo hivyo, ikjatokea ishu baadae ndo mnalaum. ucbishe k2 usichokua na uhakika nacho, bora kuhoji zaidi kama hushawishiki.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kama n kweli inaweza kuwa ni mbinu ili mumkubali alafu aanze kazi yake bila mizengwe
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Kuna tetesi zimeenea mtaani kuwa mshiriki wa Bongo Star Search ambaye amepanda chati kuliko kawaida kuwa ni kachero kutoka shirika la kijasusi la Marekani, CIA na yuko hapa nchini kwa kazi maalum. Inasemekana kuwa ndio maana ni mtu wa kujichanganya mno mpaka ameingia kwenye BSS na amewezakuzikonga nyoyo za watz weni. Tetesi hizi ni kweli?
Marekani iifanyie ukachero TZ mbona ni kituko kwanza kwa lipi? wao wakiamua wanajichukulia tu bila matatizo
 
M

Madenge

Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
93
Likes
2
Points
15
M

Madenge

Member
Joined Dec 2, 2008
93 2 15
Kampeni tu hizo. Wanaomvumishia hivyo kama wana mtu wao wanataka ashinde watumie mbinu nyingine ili naye apigiwe kura.....
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
atakapokubalika hpa tz, anaweza kutumia kukubalika huko hata kwenye nchi ambazo ni tata...kwa mfano, anaweza akaenda kutumbuiza somalia au hata sudan akiwa na wasanii wa bongo na yeye akiwa kama msanii wa bongo, hivyo nakuwa rahisi kupenya kuliko kwenda huko bila hiyo status...
By the way, his perfrmance in BSS is unmeasurable...he is great!!! vote for him, ondoa mawazo ya kuwa ni mzunu angalia sanaa anayowakilisha!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,815
Members 475,675
Posts 29,301,990