Eti mapenzi ni uchafu


Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,286
Likes
26
Points
0

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,286 26 0
Baada ya kukaa mwaka mzima kutibu majeraha yangu ya kuachwa na mchumba nliyekuwa nimemvisha pete ya uchumba.
Nimeibukia kwa binti mmoja mwenye tabia njema sana, si mzuri kwa sura , ni wa kawaida kabisa.
Nikaona kabla sijatangaza nia nimuonje.
Tukaenda kwenye majambo, akanza kunilamba na kuninyonya mwili mzima, sikuwahi kunyonywa huku kwenye kampuni ya simu ya mkononi, binti akaninyoa, akaniambia na mimi ninyonye ndutu yake, nikazama chumvini, akasema bado, niinyonye na tigo... nikabisha akasema mapenzi ni uchafu, hivyo nimnyonye nisiogope wala nisione kinyaa kama yeye alivyoninyonya.
Duh... kitu kika shrink, nimesita na sitaki tena urafiki naye, natangaza kabisa kuwa mimi ni mtu huru, natafuta mchumba
 

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
51
Points
0

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 51 0
baada ya kukaa mwaka mzima kutibu majeraha yangu ya kuachwa na mchumba nliyekuwa nimemvisha pete ya uchumba.
Nimeibukia kwa binti mmoja mwenye tabia njema sana, si mzuri kwa sura , ni wa kawaida kabisa.
Nikaona kabla sijatangaza nia nimuonje.
Tukaenda kwenye majambo, akanza kunilamba na kuninyonya mwili mzima, sikuwahi kunyonywa huku kwenye kampuni ya simu ya mkononi, binti akaninyoa, akaniambia na mimi ninyonye ndutu yake, nikazama chumvini, akasema bado, niinyonye na tigo... Nikabisha akasema mapenzi ni uchafu, hivyo nimnyonye nisiogope wala nisione kinyaa kama yeye alivyoninyonya.
Duh... Kitu kika shrink, nimesita na sitaki tena urafiki naye, natangaza kabisa kuwa mimi ni mtu huru, natafuta mchumba
du kazi kweli mimi hata chumvini siendi n'göo,sifanyi ujinga kazi ya mdomo inajulikana na kazi ya sehemu za siri inajulikana hamna kusaidiana
 

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Baada ya kukaa mwaka mzima kutibu majeraha yangu ya kuachwa na mchumba nliyekuwa nimemvisha pete ya uchumba.
Nimeibukia kwa binti mmoja mwenye tabia njema sana, si mzuri kwa sura , ni wa kawaida kabisa.
Nikaona kabla sijatangaza nia nimuonje.
Tukaenda kwenye majambo, akanza kunilamba na kuninyonya mwili mzima, sikuwahi kunyonywa huku kwenye kampuni ya simu ya mkononi, binti akaninyoa, akaniambia na mimi ninyonye ndutu yake, nikazama chumvini, akasema bado, niinyonye na tigo... nikabisha akasema mapenzi ni uchafu, hivyo nimnyonye nisiogope wala nisione kinyaa kama yeye alivyoninyonya.
Duh... kitu kika shrink, nimesita na sitaki tena urafiki naye, natangaza kabisa kuwa mimi ni mtu huru, natafuta mchumba
kila siku hapa JF watu mnakuja na staili mpya ya kutafuta mchumba.Lol
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,310
Likes
38,180
Points
280

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,310 38,180 280
Haya mapenzi ya kunyonyana uchi mi nayaona yako very artificial, hivi mababu zet kina Ng'wana Kapongo walikuwa wanyonyana?
Huu ni ujinga, wazungu wanakataza tohara kwa mabinti ili tunyonye via vya wanawake
 

Forum statistics

Threads 1,204,838
Members 457,566
Posts 28,172,359