Eti Lowassa anajiandaa kusilimu

Kamanda

Senior Member
Joined
Dec 5, 2007
Messages
140
Likes
115
Points
60

Kamanda

Senior Member
Joined Dec 5, 2007
140 115 60
Jamani yamezungumzwa mengi na yataendelea kusambaa mengi kuhusu Lowassa, yule waziri mkuu aliyeamua kuachia ngazi baada ya kukumbwa na kashfa.
Moja kali ambayo nimeipokea tangu asubuhi, lakini sikuweza kuipost kwa kuwa JF haikuwa hewani ni kwamba huyo jamaa anajiandaa kusilimu na kuwa Mwislam na baadaye kutubu makosa yake.
Inasemekana anafanya hivyo baada ya kushauriwa na zaidi sana ili kuimarisha urafiki wake na Jakaya Kikwete.
Sina uhakika na hilo, ingawa lipo linasemwa sana kwa sasa. Yaelezwa kuwa kiongozi mmoja wa Uislam anajiandaa kumpokea na kumpa mafunzo.
Hebu tazama picha yake akiwa na kanzu na balaghashia ambayo sidhani kama imepigwa wakati huu wa habari hiyo.
 

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
12
Points
0

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 12 0
Jamani yamezungumzwa mengi na yataendelea kusambaa mengi kuhusu Lowassa, yule waziri mkuu aliyeamua kuachia ngazi baada ya kukumbwa na kashfa.
Moja kali ambayo nimeipokea tangu asubuhi, lakini sikuweza kuipost kwa kuwa JF haikuwa hewani ni kwamba huyo jamaa anajiandaa kusilimu na kuwa Mwislam na baadaye kutubu makosa yake.
Inasemekana anafanya hivyo baada ya kushauriwa na zaidi sana ili kuimarisha urafiki wake na Jakaya Kikwete.
Sina uhakika na hilo, ingawa lipo linasemwa sana kwa sasa. Yaelezwa kuwa kiongozi mmoja wa Uislam anajiandaa kumpokea na kumpa mafunzo.
Hebu tazama picha yake akiwa na kanzu na balaghashia ambayo sidhani kama imepigwa wakati huu wa habari hiyo.
Mhhhh...

JF imevamiwa!
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
Jamani yamezungumzwa mengi na yataendelea kusambaa mengi kuhusu Lowassa, yule waziri mkuu aliyeamua kuachia ngazi baada ya kukumbwa na kashfa.
Moja kali ambayo nimeipokea tangu asubuhi, lakini sikuweza kuipost kwa kuwa JF haikuwa hewani ni kwamba huyo jamaa anajiandaa kusilimu na kuwa Mwislam na baadaye kutubu makosa yake.
Inasemekana anafanya hivyo baada ya kushauriwa na zaidi sana ili kuimarisha urafiki wake na Jakaya Kikwete.
Sina uhakika na hilo, ingawa lipo linasemwa sana kwa sasa. Yaelezwa kuwa kiongozi mmoja wa Uislam anajiandaa kumpokea na kumpa mafunzo.
Hebu tazama picha yake akiwa na kanzu na balaghashia ambayo sidhani kama imepigwa wakati huu wa habari hiyo.


Unafanya nini Kamanda ? Nami sijaelewa bandiko hili .Peleni kwenye udaku
 

Bin Maryam

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2007
Messages
685
Likes
6
Points
0

Bin Maryam

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2007
685 6 0
Jamani yamezungumzwa mengi na yataendelea kusambaa mengi kuhusu Lowassa, yule waziri mkuu aliyeamua kuachia ngazi baada ya kukumbwa na kashfa.
Moja kali ambayo nimeipokea tangu asubuhi, lakini sikuweza kuipost kwa kuwa JF haikuwa hewani ni kwamba huyo jamaa anajiandaa kusilimu na kuwa Mwislam na baadaye kutubu makosa yake.
Inasemekana anafanya hivyo baada ya kushauriwa na zaidi sana ili kuimarisha urafiki wake na Jakaya Kikwete.
Sina uhakika na hilo, ingawa lipo linasemwa sana kwa sasa. Yaelezwa kuwa kiongozi mmoja wa Uislam anajiandaa kumpokea na kumpa mafunzo.
Hebu tazama picha yake akiwa na kanzu na balaghashia ambayo sidhani kama imepigwa wakati huu wa habari hiyo.
Japokuwa EL ni Fisadi lakini ana haki zake za kiraia zikiwemo kuchagua dini, mke na n.k.
 

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
218
Points
160

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 218 160
Jamani yamezungumzwa mengi na yataendelea kusambaa mengi kuhusu Lowassa, yule waziri mkuu aliyeamua kuachia ngazi baada ya kukumbwa na kashfa.
Kamanda unakasi kweli hapa JF, nimekuona umetuma post nyingi kweli zingine zikiwa na Thrilling subheading kama Breakin news etc, ningekushauri kuwa na break...habari kama hivi hatuzihitaji JF maana zinapunguza credibidility ya JF...hujaweka hata source ya hii habari kaka!! usije kuwa unaandika ndoto za alinacha na abunuwasi ukitegemea watu tuchangie..... nyepesi nyepesi !!pole kaka ni mawazo yangu tu haya!
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
Kamanda unakasi kweli hapa JF, nimekuona umetuma post nyingi kweli zingine zikiwa na Thrilling subheading kama Breakin news etc, ningekushauri kuwa na break...habari kama hivi hatuzihitaji JF maana zinapunguza credibidility ya JF...hujaweka hata source ya hii habari kaka!! usije kuwa unaandika ndoto za alinacha na abunuwasi ukitegemea watu tuchangie..... nyepesi nyepesi !!pole kaka ni mawazo yangu tu haya!

Nakubaliana ndugu Mtama huyu ndugu sasa nadhani anakosa la kutueleza lakini he cam do better by watching wengine wanacho kisema si lazima uandike hapa unaweza pia kusoma na hapa heshima yako inakuwa juu .Ukiandika watu wanakuwa na moyo wa kutaka kusoma badala ya haya ya udaku .Mods ondoeni hii bwana .
 

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
532
Likes
1
Points
35

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
532 1 35
Haiwezi Kuleta Maana Hata Kidogo Kwa Mwanaume Kubadilisha Dini Yake Ili Kumfyrahisha Mwanamme Mwenzake. Unanikumbusha Mambo Ya Uvumi Wa John Kusilimu Apate Uraisi.
Tumaini Geofrey
 

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
218
Points
160

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 218 160
Haiwezi Kuleta Maana Hata Kidogo Kwa Mwanaume Kubadilisha Dini Yake Ili Kumfyrahisha Mwanamme Mwenzake. Unanikumbusha Mambo Ya Uvumi Wa John Kusilimu Apate Uraisi.
Tumaini Geofrey
Tumaini Karibu sana JF...hapa kuna watu makini angalia michango yako, naona hii ni post yako ya kwanza!!

Mwana
 

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,148
Points
280

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,148 280
Hatuwezi Kujadili Mambo Ya Kipumbavu Ambayo Hayana Maslahi Na Jamii, Pls Msituletee Mada Kama Hizi Tena Na Iwe Mwiko!
 

Mwazange

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2007
Messages
1,051
Likes
8
Points
135

Mwazange

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2007
1,051 8 135
Jamani hizi redio za mbao sasa zinakamata Shortwave, Lowassa kusilimu, sijui, yangu macho tu. Lakini muheshimiwa yule ananiogopesha sana kwa hatua aliyoichukua, eti kaamua tu kuachia ngazi na kurudi nyumbani. Asije akawa ameenda kuunda militia ili aje kuleta tabu baadae. haijawahi kutokea katika historia ya siasa yetu.
Anyway pengine ni uoga wangu tu lakini kama watu wa pwani wasemavyo....Halahala mti na jicho...Subirini comeback yake itakavyokuwa.
 

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
50
Points
145

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 50 145
Jamani yamezungumzwa mengi na yataendelea kusambaa mengi kuhusu Lowassa, yule waziri mkuu aliyeamua kuachia ngazi baada ya kukumbwa na kashfa.
Moja kali ambayo nimeipokea tangu asubuhi, lakini sikuweza kuipost kwa kuwa JF haikuwa hewani ni kwamba huyo jamaa anajiandaa kusilimu na kuwa Mwislam na baadaye kutubu makosa yake.
Inasemekana anafanya hivyo baada ya kushauriwa na zaidi sana ili kuimarisha urafiki wake na Jakaya Kikwete.
Sina uhakika na hilo, ingawa lipo linasemwa sana kwa sasa. Yaelezwa kuwa kiongozi mmoja wa Uislam anajiandaa kumpokea na kumpa mafunzo.
Hebu tazama picha yake akiwa na kanzu na balaghashia ambayo sidhani kama imepigwa wakati huu wa habari hiyo.
Kamanda umbea mwingine tuachie wanaoweza, nimejitahidi kutazama hiyo kanzu na balaghashia sivioni. Ama lazima na mimi nivae hivyo ndipo niweze kuviona vya LOWA-HASA??? LOL!!!!!!!!!
 

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
564
Likes
3
Points
0

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
564 3 0
Kweli angekuwa muislamu asingefanya aliyoyafanya. Wasilam tunaongoza kwa mema na kutafuta riziki kihalali. Wewe angalia akina mkapa, yona, lowasa, mramba na wengine ni dini gani? Alafu muone kikwete ni dini gani. Anafanya jambo sahihi inastahili apongezwe
 

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
50
Points
145

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 50 145
Kweli angekuwa muislamu asingefanya aliyoyafanya. Wasilam tunaongoza kwa mema na kutafuta riziki kihalali. Wewe angalia akina mkapa, yona, lowasa, mramba na wengine ni dini gani? Alafu muone kikwete ni dini gani. Anafanya jambo sahihi inastahili apongezwe
Halafu pia Kighoma Malima, Ibrahim Msabaha.

Mtumwa wa Molla huyu LOWA-HASA bado hajasilimu, ila anataka kufanya hivyo kwa lengo la kujisogeza karibu na JK kadiri nilivyomuelewa mtoa hoja wa kwanza.

Pia ningependa kukuhakikishia kwamba wizi au ufisadi hauna dini bali ni game of chance. Ukisema Uislamu hauelekezi mtu kutenda mabaya nitakuamini kwani hakuna inayoelekeza waumini wake wake watende dhambi lakini ukitumia majina ya watu na kusema hao ni waislamu just kwa sababu ya jina, nitakupinga kwani kuna maovu mengi sana mtu mwenye jina la Ally akilitenda huja hoja ya huyu si Muislamu. Mfano halisi ni vibaka wengi jijini Dar wengi wana majina kama Mohamed, Ally, Hussein, Jafar, Bakari nk. Je vibaka wote tuseme huo ndiyo Uislamu? LA HASHA. Magaidi wote wana majina ya Mohamed, Ally, Hussein, Jafar, Bakari BILA KUMSAHAU BOSS WAO OSAMA je turudi huko tukijua UISLAM NI UGAIDI. FUTA KAULI ZAKO.
Kwa kifupi nataka kukueleza kwamba hakuna dini inayofundisha waumini wake watende maovu, usilete udini hapa. Watu wameenda kinyume na mafundisho ya Mwenyezi Mungu na ndiyo maana pamekuwa na UGAIDI, VIBAKA, na hao wezi ndani ya serikali.
 

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
507
Likes
5
Points
35

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
507 5 35
Halafu pia Kighoma Malima, Ibrahim Msabaha.

Mtumwa wa Molla huyu LOWA-HASA bado hajasilimu, ila anataka kufanya hivyo kwa lengo la kujisogeza karibu na JK kadiri nilivyomuelewa mtoa hoja wa kwanza.

Pia ningependa kukuhakikishia kwamba wizi au ufisadi hauna dini bali ni game of chance. Ukisema Uislamu hauelekezi mtu kutenda mabaya nitakuamini kwani hakuna inayoelekeza waumini wake wake watende dhambi lakini ukitumia majina ya watu na kusema hao ni waislamu just kwa sababu ya jina, nitakupinga kwani kuna maovu mengi sana mtu mwenye jina la Ally akilitenda huja hoja ya huyu si Muislamu. Mfano halisi ni vibaka wengi jijini Dar wengi wana majina kama Mohamed, Ally, Hussein, Jafar, Bakari nk. Je vibaka wote tuseme huo ndiyo Uislamu? LA HASHA. Magaidi wote wana majina ya Mohamed, Ally, Hussein, Jafar, Bakari BILA KUMSAHAU BOSS WAO OSAMA je turudi huko tukijua UISLAM NI UGAIDI. FUTA KAULI ZAKO.
Kwa kifupi nataka kukueleza kwamba hakuna dini inayofundisha waumini wake watende maovu, usilete udini hapa. Watu wameenda kinyume na mafundisho ya Mwenyezi Mungu na ndiyo maana pamekuwa na UGAIDI, VIBAKA, na hao wezi ndani ya serikali.

Asante kwa Elewesho Babu Msemaovyo.
 

Fisherscom

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,479
Likes
281
Points
180

Fisherscom

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,479 281 180
Jamani yamezungumzwa mengi na yataendelea kusambaa mengi kuhusu Lowassa, yule waziri mkuu aliyeamua kuachia ngazi baada ya kukumbwa na kashfa.
Moja kali ambayo nimeipokea tangu asubuhi, lakini sikuweza kuipost kwa kuwa JF haikuwa hewani ni kwamba huyo jamaa anajiandaa kusilimu na kuwa Mwislam na baadaye kutubu makosa yake.
Inasemekana anafanya hivyo baada ya kushauriwa na zaidi sana ili kuimarisha urafiki wake na Jakaya Kikwete.
Sina uhakika na hilo, ingawa lipo linasemwa sana kwa sasa. Yaelezwa kuwa kiongozi mmoja wa Uislam anajiandaa kumpokea na kumpa mafunzo.
Hebu tazama picha yake akiwa na kanzu na balaghashia ambayo sidhani kama imepigwa wakati huu wa habari hiyo.
Itakuwa vizuri iwapo atatumia njia hiyo kujisafisha na sikujivika ngozi ya kondoo ilhali yeye ni chui!!!!!
 

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Kamanda mbona haueleweki? Huyu aliyekuambia habario hizi ni nani? kisha si vema kusema kwa kudhani tu, fikiri sana kabla haujasema kwani JF watashindwa kuchangia threaad zako kwa siku za usoni.
 

Forum statistics

Threads 1,203,555
Members 456,824
Posts 28,118,549