Eti "Leo Simba Anacheza" ndo tafsida ya Mwanamke kuwa katika Hedhi, Hii sio kejeli kweli?

Mokaze

JF-Expert Member
Aug 3, 2018
8,047
2,000
Yaani huu msemo unanipa ukakasi kichizi yani! Leo Simba Anacheza ndo maana yake uko period??? Eti unableed. Really? Kisa damu nyekundu?

Aaahhh tuachane na huu msemo bhana


Na Yanga ikicheza inasemwaje, mtu anajisaidia haja kubwa???!!

Haja kubwa ni rangi ya njano 🤣


Eeee, Si nyie ndio mmeanza kashfa!!.
 

Naby Keita

JF-Expert Member
Oct 20, 2011
5,135
2,000
Haha niliisikia tokea zamani sana hio kuna jamaa alikua anauliza binti "vipi leo wekundu wa msimbazi wanapasha"
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
20,250
2,000
Kuna ile mvua inanyesha huku jua linawaka na inasemwa simba anazaa unaijua?

Originally huu usemi ulitakiwa kumaanisha hivyo kwamba ni kubichi kukavu, sawasawa?

Yaani kuna ubichi ila sehemu kavu ukiitaka ipo. Sijui mnanielewa hapo?

Kwahiyo hii ilikua ni tafsida ya kuomba jicho na tafsida ya binti kusema nipo mwezini ila jicho lipo kwa enzi hizo kabla ya kila mtu kuuvamia huu usemi.

Au nasema uongo ndugu zangu?
 

Naby Keita

JF-Expert Member
Oct 20, 2011
5,135
2,000
Kuna ile mvua inanyesha huku jua linawaka na inasemwa simba anazaa unaijua?

Originally huu usemi ulitakiwa kumaanisha hivyo kwamba ni kubichi kukavu, sawasawa?

Yaani kuna ubichi ila sehemu kavu ukiitaka ipo. Sijui mnanielewa hapo?

Kwahiyo hii ilikua ni tafsida ya kuomba jicho na tafsida ya binti kusema nipo mwezini ila jicho lipo kwa enzi hizo kabla ya kila mtu kuuvamia huu usemi.

Au nasema uongo ndugu zangu?
Huyu simba kaleta balaa
 

Me too

JF-Expert Member
Feb 9, 2015
4,871
2,000
IMG-20210113-WA0006.jpg
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
5,816
2,000
Ningekua mimi ningemkataza tu wife asiutumie. Nadhani hautausikia pengine popote.

Au nasema uwongo ndugu zangu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom