Eti hawa ndio tegemeo(Majembe) wa Ccm ktk Siasa za MAJI TAKA!!


S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Likes
3
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 3 0
Tokea kuisha kwa uchaguzi mkuu wa 2010 na Chama cha Mapinduzi kikiwa ndicho kilichopata ridhaa ya Watanzania kuunda serikali kwa miaka mitano,huku Chama Kikuu cha Upinzani CHADEMA kikipata nafasi ya kuunda Kambi rasmi ya Upinzani Bungeni,kumekua na Vuta nikuvute Ndani na nje ya bunge kati ya aidha Viongozi waandamizi wa vyama husika au Wabunge wake!

Tangia kuanzishwa kwa Mfumo wa vyama vingi hapa Tz 1992 Kumekuepo na Ushindani au Upinzani kati ya vyama vya upinzani [NCCR-Mageuzi 1995-2000.... TLP 2000-2005..... CUF 2005-2010] na CCM kuanzia 1995-2010. lakini kuanzia uchaguzi mkuu 2010 Upinzani mkubwa na ambao unatishia Uhai wa Chama hiki Kikongwe CCM,ni kutoka kwa CHADEMA.

CDM ndicho chama pekee kinachoonekana kuwa ni hatari kwa utawala wa CCM kwani kina nia ya dhati ya kumkomboa mtanzania kwenye Umasikini wa Mali na Fikra baada ya Kulagaiwa na Ccm kwa zaidi ya miaka 50 huku baadhi ya Watanzania maisha yao yakiwa sawa na mtu anaeishi PEPONI,huku wengine maisha yakiwa ya shida kama JEHANAMU.

Kwa sababu ya Ccm na Watawala kupeana Madaraka kifamilia na Kiundugu,kumekua na wasiwasi kwamba siku CDM watakapo chukua Serikali basi itakua ni hatari kwa watawala na familia zao kwa kuwa iwe isiwe Chini ya serikali ya Rais Dk Slaa,hakutakuepo na Huruma kwa wote walioiba na kujilimbikizia mali ya UMMA!

Kwa sababu hiyo basi baada ya Ccm kuona Watanzania hususan vijana wanaiunga mkono CHADEMA ndipo wakaja na wazo la kuhakikisha kuwa wanawatumia vijana viongozi ndani ya CCM na baadhi ya Wazee WASIOJIHESHIMU kukichafua CDM na kuwapaka baadhi ya viongozi wake Matope kama njia ya Kupunguza kasi!

CCM CHAMA CHA ZAMANI Kilichokosa "DIRA" na MWELEKEO....(kama ambavyo aliwahi kusema Marehemu HORANCE KOLIMBA,katibu mkuu wa zamani wa CCM,kabla ya kukumbwa na Mauti),kimekua kikijitapa kwamba wana watu [MAJEMBE] ambao wanatosha kupambana na Viongozi wa machachari wa CDM,iwe Bungeni au nje ya BUNGE.

Majembe hayo ya CCM ni NAPE NNAUYE..MWIGULU MCHEMBA..,LIVINGSTON LUSINDE...,WILLIAM LUKUVI...,STEVEN WASSIRA...,ANNA MAKINDA..,SILVESTER MABUMBA..,PETER SERUKAMBA..,JUMA NKAMIA..,EMMANUEL NCHIMBI..,JOB NDUGAI na JOHN KOMBA!
Hawa ndio wanaoitwa Majembe ya CCM ktk kuhakikisha kuwa wanawazibiti Cdm bungeni na nje ya Bunge.!
 
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,450
Likes
55
Points
145
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
1,450 55 145
Hao wote walitoroka Milembe hospital, utadhibitisha hilo kwa maneno yao. Mi nilimheshimu sana Juma nkamia kabla hajawa mbunge but kumbe ni hovyo kuliko harufu ya mzoga.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,837
Likes
13,928
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,837 13,928 280
ahsante mkuu kwa kutuwekea bayana hayo majembe. hakika yanafanya kazi nzuri na chadema wanashindwa kupumua
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,837
Likes
13,928
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,837 13,928 280
Hao wote walitoroka Milembe hospital, utadhibitisha hilo kwa maneno yao. Mi nilimheshimu sana Juma nkamia kabla hajawa mbunge but kumbe ni hovyo kuliko harufu ya mzoga.
mkuu, waliotoroka mirembe wako chadema. kuanzia na kubwa lao TUNDU LISU. HATA DR HAMISI KIGWANGALA ANALIJUA HILO
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Ingekuwa mpira ivi sasa ingekuwa dakika ya 88,CCM imeshapigwa bao 4 kwa Mshangao.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
wezi wakubwa hayo,na kauli zao za kipuuzi
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
ahsante mkuu kwa kutuwekea bayana hayo majembe. hakika yanafanya kazi nzuri na chadema wanashindwa kupumua
Unataka kusema CCM ndio uwezo wenu umefikia hapo?
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
ahsante mkuu kwa kutuwekea bayana hayo majembe. hakika yanafanya kazi nzuri na chadema wanashindwa kupumua
Mwana ndugu acha kukomaa hapo ktk Screen, Umeshajihakikishia ushindi kwa kuhifadhi ya wadanganyika kadi zao?, Mshiko umetembea wa kutosha? Je umejihakikishia sio Kula kwako Kura CDM?. Mi nakukumbusha sitaki lawama na ugovi wa kutaka kupindia matokeo kesho kutwa. Shauri lako kama husikii.
 

Forum statistics

Threads 1,273,525
Members 490,428
Posts 30,484,172