Eti cku hzi m2 anaweza akasom kwa njia ya mtandao? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti cku hzi m2 anaweza akasom kwa njia ya mtandao?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Uncle Kaso, Mar 6, 2012.

  1. Uncle Kaso

    Uncle Kaso JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    M2 yupo tz lkn anasoma chuo kikuu cha khartoum wakati hata hajawah kufika ila n kw mtandao tu,n kwl hii ipo?
     

    Attached Files:

  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,925
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    thats true nad normal
     
Loading...