Eti Badra Masoud wa TANESCO ametimuliwa katika post ya PRO?


C

chamajani

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
554
Likes
1
Points
0
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
554 1 0
Wana JF, meskia tetsi kwamba Badra Masoud, yule dada madoido wa lile shirika la Umama Tanesco ametimuliwa katika ile post aliyokuwa akishikilia ya Public Relation Officer, plz mwenye data za uhakika ebu atujuze bac!
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
If wishes were horses...
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
mtatamani mengi tu ila hayawasaidiiii
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,430
Likes
4,113
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,430 4,113 280
Wana JF, meskia tetsi kwamba Badra Masoud, yule dada madoido wa lile shirika la Umama Tanesco ametimuliwa katika ile post aliyokuwa akishikilia ya Public Relation Officer, plz mwenye data za uhakika ebu atujuze bac!
Heshima kwako chamajani,

Mkuu wewe umetuletea taarifa za kutimuliwa Badra Masoud halafu unaomba mwenye data za uhakika atujuze !.kumbe habari zako hazina uhakika jaribu kuwa makini kidogo usitake kutuchanganya hapa.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
620,017
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 620,017 280
Wana JF, meskia tetsi kwamba Badra Masoud, yule dada madoido wa lile shirika la Umama Tanesco ametimuliwa katika ile post aliyokuwa akishikilia ya Public Relation Officer, plz mwenye data za uhakika ebu atujuze bac!
Wapo wanaosema alikuwa ni chakula ya Dr. Rashid.................................kwa hiyo kuondoka kwa Dr. Rashid ni lazima kutasababisha maumivu kwa watu wake.................................ila sijui habari hii kama ni ya kweli.......................

Lingine hana ujuzi wa kazi hiyo ya kuzungumzia masuala ya kiufundi wakati yeye siyo wa taaluma husika....................it was manpower misallocation of the highest order......................................
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
wafuasi wote wa idrisa lazima watoke?

Yes chini ya William (Mhando) umeme umepatikana, hakuna mgao wa umeme tena, Doawns watalipwe vizuri tu, tatizo la Taneso in short ilikuwa Idrisa (rashidi) basi kwakuwa ameondoka sasa wizara inaenda vizuri sana...umeme umeshuka bei, kero za umeme zimeisha...bravo William safisha hao wote wafuasi wa idrisa waikuletea balaa.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Vipi hizi tetesi zitatoa suluhisho la mgawo wa umeme! Crap:eek:
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
kuweni na heshima kidogo na watu msiowafamu vizuri.............

bBadra yupo tanesco kwa mkataba.mkataba ukiisha sio lazima ku renew...............
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,164
Likes
29,778
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,164 29,778 280
Lingine hana ujuzi wa kazi hiyo ya kuzungumzia masuala ya kiufundi wakati yeye siyo wa taaluma husika....................it was manpower misallocation of the highest order......................................
Ruta, kwani kuwa PRO wa technical company lazima uwe technical man?. Nitajie PRO mmoja tuu ambaye ni technical man, nami nitakutajia ma PR 10 wazuri tuu kwenye taasisi za technical ambao ni watu wa press
kama Badra.
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Ruta, kwani kuwa PRO wa technical company lazima uwe technical man?. Nitajie PRO mmoja tuu ambaye ni technical man, nami nitakutajia ma PR 10 wazuri tuu kwenye taasisi za technical ambao ni watu wa press
kama Badra.
Ruta's definition of a PRO was misleading of highest degree...
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Kama alivyoingia Tanesco hamkushangaa, kwa nini mnashangaa kutoka kwake!
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,920
Likes
511
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,920 511 280
Ruta, kwani kuwa PRO wa technical company lazima uwe technical man?. Nitajie PRO mmoja tuu ambaye ni technical man, nami nitakutajia ma PR 10 wazuri tuu kwenye taasisi za technical ambao ni watu wa press
kama Badra.
Inawezekana amechanganya na CIO/CTO..
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,160
Likes
2,282
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,160 2,282 280
Tatizo sio badra kutimuliwa.. sytstem nzima imeoza pale wafyagie wote waweke wachapa kazi

tanesco inahitaji overhaul ya kufa maana

sasa ukimtimua badra wengine wako pale pale unakua umefanya nini?
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Tatizo sio badra kutimuliwa.. sytstem nzima imeoza pale wafyagie wote waweke wachapa kazi

tanesco inahitaji overhaul ya kufa maana

sasa ukimtimua badra wengine wako pale pale unakua umefanya nini?
Hakuna shida tanesco bana, Tatizo ilikuwa Idrisa na sasa hayupo kimya william anakula kwa ulaini...nchi hii bana kuna watu wana gundu...
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
245
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 245 160
Wapo wanaosema alikuwa ni chakula ya Dr. Rashid.................................kwa hiyo kuondoka kwa Dr. Rashid ni lazima kutasababisha maumivu kwa watu wake.................................ila sijui habari hii kama ni ya kweli.......................

Lingine hana ujuzi wa kazi hiyo ya kuzungumzia masuala ya kiufundi wakati yeye siyo wa taaluma husika....................it was manpower misallocation of the highest order......................................
Kalieni uzushi na kuharibu majina ya watu tu............
 

Forum statistics

Threads 1,235,092
Members 474,351
Posts 29,212,213