Esther Wassira for Presidency 2015...


M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,600
Points
1,195
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,600 1,195
Go for it Lady! We are behind you! Tunakutaka ugombee urais utusafishie nchi yetu dada. Wassira FOR CHANGE! Hurrray!
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Points
1,195
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 1,195
Huyu dada nilikuwa namsikia tu,leo ndo nimejua kuwa huyu dada ana uchungu wa kweli! Kama wana Bunda wanaangalia basi 2015 watapata mwakilishi mzuri sana!
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,508
Points
2,000
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,508 2,000
I see! I declare huyu dada kiboko!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 2,000
Ungeweka habari ya kueleweka badala ya kukimbilia ushabiki zaidi... sijui unataka tu-comment nini wengine au unadhani wote tunaangalia ITV? Tuwekee nini kafanya/ kasema mpaka unataka angombee urais. Je, urais ni mrahisi kiivyo?
 
I

Iramba Junior

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
98
Points
0
I

Iramba Junior

Member
Joined Apr 2, 2012
98 0
Ndugu yangu I support what you are saying, if you want to learn more what she said please try to go through her speech that she was expecting to say Kama angepewa dk 30 as one of the main speakers humu humu JF
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,958
Points
2,000
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,958 2,000
Kwa kigezo gani unampigia debe? Umri kama wanavyohubiri wabaguzi JM Jr. na ZZK bila aibu? Au sura? Au kwa kigezo gani? Viongozi wazuri hawajipigii wala hawapigiwi debe.

Kama anafaa wananchi/wanachama watamwomba wenyewe agombee kwa majira yake na sio kwa propaganda.

Kweli Esther ni kifaa ila la msingi achape kazi watu waone matunda yake kisha waamue wenyewe regardless of any other factor - age, gender, n.k.
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,600
Points
1,195
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,600 1,195
Crashwise Hata redio husikilizi?
 
Last edited by a moderator:
katesh

katesh

Senior Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
117
Points
195
katesh

katesh

Senior Member
Joined Feb 6, 2012
117 195
Umempa sifa kubwa sana huyu binti, Urais?? Stahili yake ni Ubunge tu, unamtosha...
Hata ubunge haumfai, anapiga kelele tu na hajadili hoja na tumeendelea kulalamika tu kama mzee butiku alivyotoa speech yake. Inasikitisha sana kuona bado watu wanashangilia upuuzi tu. Makelele na chuki dhidi ya serikali au ccm sio kigezo cha kuwa kiongozi /Mbunge. Shame on you brother.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 2,000
Hata ubunge haumfai, anapiga kelele tu na hajadili hoja na tumeendelea kulalamika tu kama mzee butiku alivyotoa speech yake. Inasikitisha sana kuona bado watu wanashangilia upuuzi tu. Makelele na chuki dhidi ya serikali au ccm sio kigezo cha kuwa kiongozi /Mbunge. Shame on you brother.
CCM/ serikali ya CCM ni tatizo kwa Watanzania hivyo kama kapiga kelele juu ya CCM namuunga mkono.. Ukiona mwizi piga kelele mpaka majirani wasikie. Sasa kwenye hilo sijui ndiyo kongamano naamini CCM walikuwepo...
 
MAMA SAMWEL

MAMA SAMWEL

Member
Joined
Sep 18, 2012
Messages
55
Points
0
Age
39
MAMA SAMWEL

MAMA SAMWEL

Member
Joined Sep 18, 2012
55 0
huyu dada hata me nimemkubali ni jembe sana apewe kwanza ubunge then akifuzu ndo apewe urais
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Points
1,195
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 1,195
Yup ni I've endorsed this lady as a presdaaa, a running mate , viva
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,444
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,444 2,000
Ana Jazba sana,ingawa nafikiri ni mpambanaji!
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,014
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,014 2,000
Kabla ya kuingia katika political merit, atakuwa kafikisha umri unaotakiwa?
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,151
Points
2,000
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,151 2,000
Esther atasaidia sana taifa hili kama atamng'oa baba yake kwenye ubunge wa jimbo la Bunda.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,014
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,014 2,000
Watanzania tunapenda kukurupuka sana.
Watanzania wepi?

Ironically kusema "Watanzania tunapenda kukurupuka sana" ni kukurupuka, kwa sababu Watanzania wote hawafanani.
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,600
Points
1,195
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,600 1,195
Ana Jazba sana,ingawa nafikiri ni mpambanaji!

like daddy like daughter!
anaweza kuwa trained tu, she is a RAW gem she needs polishing to add more VALUE. Hii ndiyo sera yetu au siyo?

kila raslimali iongezwe thamani kabla ya kuuzwa.
 

Forum statistics

Threads 1,285,256
Members 494,502
Posts 30,855,602
Top