Esma Platnum amefanya exclusive interview na Zamaradi amefunguka mengi kuhusu ndoa yake iliyopita

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
21,119
2,000
Nasikia esma kampinga vikali mama yake juu ya kinachoendelea, je ni kweli ana jeuri hiyo
 

Mitchell

JF-Expert Member
Oct 29, 2010
498
500
Kama mimi ningekuwa Esma wala nisingeongea kwani kukaa kimya shingi ngapi eti vitu vinavyouzwa dukani ni vya wizi duh awe na akiba na maneno yule jamaa akiongea na yeye itakuwa balaa.
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
59,621
2,000
Kama mimi ningekuwa Esma wala nisingeongea kwani kukaa kimya shingi ngapi eti vitu vinavyouzwa dukani ni vya wizi duh awe na akiba na maneno yule jamaa akiongea na yeye itakuwa balaa.
Kimekulia maisha ya uswz na bado ana mentality hiyo hiyo

Ova
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
10,652
2,000
Yeye kwake ndy starehe maana wakati wake ulipita pasi na kufanya starehe hizo.
Ujanani alikuwa anaifanya kama ajira, hivyo focus ilikuwa kumfurahisha customer.. Wakati huu yeye ndiyo Customer lazima afidie shuruba alopitia zamani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom