Eric Omondi umefanya tukio la aibu kwa watanzania

mandella

JF-Expert Member
Oct 29, 2011
2,997
2,000
Huyu jamaa kampiga denda Elizabeth Michel a.k.a Lulu Jukwaani. Na amekua akiendelea kumtaja na kumsifia kila dakika.

Sijaona kama ni kitendo cha busara na hekima kabisa."Kitendo husika si sehemu ya maadili ya nchi yetu"

Mbaya zaidi leo umezingua hakuna ulichokifanya! Kila saa Diamond.
 

kawoli

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
6,020
2,000
Nafikiri lulu ndio amefanya kitendo cha aibu kwa kukubaliwa kupigwa denda na mpita njia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom