epukana na mwendo kasi!jali maisha yako na ya familia yako!


Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Mkuu pageup iweke warning hiyo picha aise inatisha sana
 
Last edited by a moderator:
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,185
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,185 2,000
Toba!!! Kweli tungekua tunatishwa na ajali basi ungekuta uendeshaji wetu umebadilika na ajali nakuna!! Leo tunaona hii picha na muda huu tutaingia Bara Barani na speedometer itasoma 180!!!! wakati tumetoka kupata moja mbili tatu na foleni hakuna sasa unaipaisha kama baloon!!!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Kweli mkuu maana nimeangalia mara moja tu na tumbo likanikata!!!
mkuu Zogwale hawa waweka picha hawajui nyingine ni hatario mbaya hata kuangalia aise
 
Last edited by a moderator:
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,019
Points
2,000
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,019 2,000
ImageUploadedByJamiiForums1353337165.240609.jpg

Hapo vipi hii nayo hatari??!! Ilibaki kidogo nimalize!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Unajitahidi sana kamanda,ila ingependeza ukarudi nyuma kidogo ukaanzie pale Kisongo kuja huko mbele na bila shaka ukifika CMC majibu yako yatapatikana katika mwendo huo huo! Hapo ndio utacheka kha ha ha ha ha ha ha haaaaaa!!


Hapo ilikuwa njia ya toka duka Mbovu kuitafuta njia panda ya
monduli

 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,720
Points
2,000
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,720 2,000
View attachment 71558

Hapo vipi hii nayo hatari??!! Ilibaki kidogo nimalize!
Ila nimegundua hii speedometer na dashboard si ile ya gari iliyoonyeshwa na jamaa aliyekufa. Kwanza mishare ya spidi haikai juu baada ya gari kupiga mzinga, inarudi kwenye zero.

Kwa hiyo hatujui mkama huyu dereva alikufa kwa ajili ya speed, au labda aligongwa na dereva mwingine mzembe, nk.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,158
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,158 2,000
Jf advisory terrible contents.
 
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
2,517
Points
2,000
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
2,517 2,000
That's complete photoshopping! A nice piece of work. I can't believe this. No body can be dead and yet be alive!
 

Forum statistics

Threads 1,285,203
Members 494,498
Posts 30,853,543
Top