Epraimu Kibonde na Gerald Hando mkihama clouds mmeua kila kitu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Epraimu Kibonde na Gerald Hando mkihama clouds mmeua kila kitu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by rosemarie, Sep 19, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Nipo hapa kijiweni kiboroloni watu wamesikitika sana kitendo cha kibonde kutowepo clouds leo,watu hapa moshi wanaheshimu sana hao watu wawili,eti wakihama clouds lazima wafunge kituo manake kutakuwa hamna wasikilizaji tena,,tehehetehehe,,imekaaje wakuu????
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Nyani ngabu ataweza kujibu hii
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    umetumwa na tayari ushapewa advance!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,450
    Trophy Points: 280
    Kwani hao uliowataja wanatangaza vipindi vyote clouds? We umetumwa!
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Gerald hando keshalala mbele,bado kibonde
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    labda hawana mvuto,,tehehehehteheheheh
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wachaga sio Ma K Kias iko nyie mnajidanganya. Af we mtorii utakawa wa Tanga na si wa KLM
     
  8. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hivi bado unasikiliza hii redio? Nshaizika cku nyingi nakaribia azimisha kumbukumbu ya miaka kadhaa toka ifariki maskioni mwangu. RIP Clouds FM.
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,015
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    hao watu elimu yao vipi maana wanatia mashaka. Viredio hivi ni vingi kila mmoja anaweka ndugu zake watangaze, hopeless
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,119
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    aliondoka amina, akaondoka gadna sembuse hao vilaza.
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    keshahama tusubiri utabiri wangu
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,925
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    ata mimi naisi huyu mpuuz ni wa Tanga.
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hakuna watu bureee kabisa kama Kibonde na Hando,ni vibaraka wa wazi kabisa wa CCM.....
     
  14. F

    FELIPE Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kuna siku kibonde matokeo yake yalibandikwa chuoni, huyu jamaa ni ziro kichwani ndomana kila siku anajipendekeza kwa kikwete na ruge. niliacha kusikiliza hiyo redio kwasababu ya mangese kama hawa.
     
  15. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,407
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kulikoni mods muonyeshe double standards? Mtu kabandika picha za vinyesi hadi sasa hamjashugulikia mnwamwacha anapeta tu, wakati wengine mnawapiga ban ya mwezi.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    ............good one, kuna kicheche kakurupuka kule kwenye sports, kapewa upper cut, mbiyo kavua jezi, kavaa joho anatuma warning kwa watu, lakini haya ni poa tu

    tambarare hiyo
     
  17. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,407
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    lol!...
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    very true

    i was amused really, it was so cheap!!

    Anyway, life goes on....
     
  19. facebook

    facebook Senior Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbuka pia akina Fina Mango na Kipanya!!
    Akina Gerald na Kibonde hata wakiondoka Clouds itaendelea tu kuwepo!
     
  20. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,407
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    It sure cracked me up, dude... lakini hamna jipya hapa. Kama kawa, kwa staili ya Bongo mdundo, all appeals to objectivity and fairness go out of the window, na MODS nao wako busy wana-pursue agenda na vendetta zao binafsi ...
     
Loading...