Enzi zetu ukimiliki hii kitu basi ni jambo la heshima mtaani...!!!!


O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,092
Likes
14,032
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,092 14,032 280
Kitu Phoenex..
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,383
Likes
1,307
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,383 1,307 280
Tulikuwa na raleigh bomba mbili nourmer tupu
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
nafikiri kwa wasukuma zaidi....
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
dah umenikumbusha nyumbani....
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,162
Likes
1,849
Points
280
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,162 1,849 280
Dah, kweli nakumbuka enzi hizo mwanza kuna bwana mmoja alinunua phoenix mpya na kuandika "huu ni mwanzo number one":smile-big:
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,632
Likes
5,671
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,632 5,671 280
Dah, kweli nakumbuka enzi hizo mwanza kuna bwana mmoja alinunua phoenix mpya na kuandika "huu ni mwanzo number one":smile-big:
haha huyo bwana alitisha mkuu
 
Mgogo Mmoja

Mgogo Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2013
Messages
330
Likes
307
Points
80
Mgogo Mmoja

Mgogo Mmoja

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2013
330 307 80
Aisee, mi nilikuwa na Swala bomba mbili, nikienda kisiman kuoga na yenyewe inaogeshwa kwa madaha si mchezo...

Nasikia ndg zangu wasukuma mlikuwa mnalala nazo kitandan, yan upo ladh mke alale chin lakin baiskel ilale karibu nawe, Aah haha haha..!!

LongTime....
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,632
Likes
5,671
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,632 5,671 280
Aisee, mi nilikuwa na Swala bomba mbili, nikienda kisiman kuoga na yenyewe inaogeshwa kwa madaha si mchezo...

Nasikia ndg zangu wasukuma mlikuwa mnalala nazo kitandan, yan upo ladh mke alale chin lakin baiskel ilale karibu nawe, Aah haha haha..!!

LongTime....
hahaha mkuu swala nazielewa sana ila umetuonea wasukuma aisee. sema baiskeli ya msukuma lazima ukute ina side mirrors za hatari, siti nzuuri ya nyuma, taa inafanya kazi na mbwembwe nyinginezo nyiingi
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,695
Likes
3,380
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,695 3,380 280
Mkuu umenikumbusha mbali sana,na shangsheng naimiliki hadi leo,nlipewa zawadi mei mosi 94
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
Kwakuuzia mayai ni noma
 

Forum statistics

Threads 1,252,121
Members 481,988
Posts 29,796,704