Enzi za Nyerere hii ilikuwa mpaka mtu UROGWE!!


Kimbauz

Kimbauz

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
849
Likes
2,029
Points
180
Kimbauz

Kimbauz

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
849 2,029 180
tema mate chini man na mwombe mungu kikombe hiko kikupitie mbali maana hujui kesho yako inawwzekana huyo jamaa nae jana alikuwa hapa jf ana-chat leo yupo kaangukia hapo!
 
K

Kilemachocho

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2016
Messages
556
Likes
344
Points
80
K

Kilemachocho

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2016
556 344 80
Vijana tumejiajiri jamani.
 
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
1,552
Likes
412
Points
180
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
1,552 412 180
tema mate chini man na mwombe mungu kikombe hiko kikupitie mbali maana hujui kesho yako inawwzekana huyo jamaa nae jana alikuwa hapa jf ana-chat leo yupo kaangukia hapo!
Sijui tatizo lako nini mkuu!!

Kuna shida kukumbuka kwamba enzi za Rais wetu wa kwanza ilikuwa mtu ukiokota MAKOPO barabarani UMEROGWA!!
 
Tmlekwa

Tmlekwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
203
Likes
120
Points
60
Tmlekwa

Tmlekwa

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
203 120 60
Sijui tatizo lako nini mkuu!!

Kuna shida kukumbuka kwamba enzi za Rais wetu wa kwanza ilikuwa mtu ukiokota MAKOPO barabarani UMEROGWA!!
...mi nilivyomuelewa hakumaanisha vibaya kama ulivyofikiri ww
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,680
Likes
8,763
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,680 8,763 280
Nilivyoelewa mimi ni kwamba enzi zile ukimuona mtu anaokota makopo basi karogwa lakini siku hizi watu wazima na akili timamu unawakuta na mifuko kama hiyo katika madampo wakiokota chupa wakauze
 
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
1,552
Likes
412
Points
180
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
1,552 412 180
Nilivyoelewa mimi ni kwamba enzi zile ukimuona mtu anaokota makopo basi karogwa lakini siku hizi watu wazima na akili timamu unawakuta na mifuko kama hiyo katika madampo wakiokota chupa wakauze
Na hii inamaanisha pia kwamba hali ya uchumi inaporomoka badala ya kusogea!!
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,194
Likes
1,672
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,194 1,672 280
tema mate chini man na mwombe mungu kikombe hiko kikupitie mbali maana hujui kesho yako inawwzekana huyo jamaa nae jana alikuwa hapa jf ana-chat leo yupo kaangukia hapo!
Hivi wewe umeelewa kweli?
Hajamkashifu huyo wala hajamkejeli, anamaanisha tu hivi, kipindi cha Nyerere hayakuwepo hayo, simple and clear, akafafanua zaidi, ilikuwa mpaka urogwe, teh teh teh!
 
GREGO

GREGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
4,047
Likes
2,413
Points
280
GREGO

GREGO

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
4,047 2,413 280
tema mate chini man na mwombe mungu kikombe hiko kikupitie mbali maana hujui kesho yako inawwzekana huyo jamaa nae jana alikuwa hapa jf ana-chat leo yupo kaangukia hapo!
Hajamchek mkuu rudiabkusoma tena

Siku hizi imekua ajira na watu wanaishi kwa kuokota chipa
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,623
Likes
7,404
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,623 7,404 280
Siku hizi ni ajira tena wazima kabisa na akili zao timamu lakini enzi za mwalimu tukikuona unaokota tusema bangi au kurogwa
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,346
Likes
1,177
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,346 1,177 280
Ajira nyingii zimetooka wanaokota makopo kaka,Usije itwa Chokoraa Luwangwa sisi wakatucheka .Usije mjini kaka
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,668