Enzi za mwalim...lazima ujue kusoma na kuandika

SI unit

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
1,953
2,000
1004077_368176973309691_608443673_n.jpg
 

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,587
2,000
wazazi wa sasa hivi ambao wengi walichabangwa mboko za kutosha, eti leo hawataki watoto wao wachapwe viboko, wanajifanya kuwa na hasira eti kwa nini watoto wao wanachapwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom