Enzi za Mpira RTD: Tukumbushane Visa na Mikasa ya wakati huo.


K

kipuyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
1,474
Points
2,000
K

kipuyo

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
1,474 2,000
Baada ya taarifa ya habari ya saa kumi kamili jioni tutajiunga na watangazaji wetu waliopo uwanja wa Taifa kukuletea mpambano wa mpira wa Miguu kati ya Simba na Yanga uwanja wa Taifa.
Watangazi wetu huko ni Sued Mwinyi Ramadhani Mnyamwezi wa Tabora na Juma Suleiman Nkamia.
Wathamini wetu ni bia ya Safari larger ,
Nami studioni ni Christine Chokonigela
 
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
2,593
Points
2,000
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
2,593 2,000
Utamu wa mechi ya watani watangazaji Ahmed Jongo na omary Kipozi
Kwenye OB van unamkuta Noel Namaloe
Wadhamini wetu "Revola"
Omary ngwala ngwala hebu chukua kioo hiki peleka kule! Kama unalijua hilo tangazo na upo kwenu hebu hama maramoja
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
5,143
Points
2,000
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
5,143 2,000
Hamna mtangazaji aliyekuwa mwongo kama Salum Mbonde si kwa uongo ule. Mpira hata upite mita 5 pembeni ya goli utasikia Mogela anakosa hapa sentimita chache.

Goooooooohhh, hapana ni kona
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,755
Points
2,000
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,755 2,000
Sanif Lazaro
Thomas Kipese
Edward Chumila
Makumbi Juma
Hamis Gaga
Zamoyoni Mogela
Said Mwamba Kizota
Juma Pondamali
..............
 
KELVIN GASPER

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,026
Points
1,250
KELVIN GASPER

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,026 1,250
Zanzibar watangazji tuwakumbuke naamza makame abdallah small simba vs malindi
 
B

BabuMwerevu

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2017
Messages
240
Points
250
Age
54
B

BabuMwerevu

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2017
240 250
Sisi....... Michael Elias. Omar Kepera. Kitwana Manara. Gibson Sembuli. Wao...... Chogo. Haider. Khalid. Kibadeni
 
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
672
Points
1,000
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
672 1,000
Enzi hizo ukisikia Dua Dua Dua Dua! tayari ujue ni goli! Au utasikia Said Sued "Scuuuuud"! Hawa viumbe walikuwa ni hatari sana kwenye ufungaji. Siyo siku hizi washambuliaji wetu wanaruka ruka tu uwanjani.

Halafu wakati wa mapumziko utawasikia wadau waliolipia kadi zao za salamu zikisomwa mubashara RTD na mtangazaji ; utasikia " Tate Mkuu, muuzaji maarufu wa ngogwe na sunga akiwa pale sokoni Manundu Korogwe, anaitakia ushindi timu yake ya Yanga goli 2 kwa nunge dhidi ya mikia fc ili warudi huko porini kwenye makazi yao ya kudumu.
 
nyamva

nyamva

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
213
Points
250
nyamva

nyamva

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
213 250
Baada ya taarifa ya habari ya saa kumi kamili jioni tutajiunga na watangazaji wetu waliopo uwanja wa Taifa kukuletea mpambano wa mpira wa Miguu kati ya Simba na Yanga uwanja wa Taifa.
Watangazi wetu huko ni Sued Mwinyi Ramadhani Mnyamwezi wa Tabora na Juma Suleiman Nkamia.
Wathamini wetu ni bia ya Safari larger ,
Nami studioni ni Christine Chokonigela
Wewe hupishani umri na mm
 

Forum statistics

Threads 1,295,408
Members 498,303
Posts 31,211,193
Top