Enzi za Mpira RTD: Tukumbushane Visa na Mikasa ya wakati huo.


The August

The August

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
1,149
Points
2,000
The August

The August

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
1,149 2,000
Habari wakuu!

Miaka ya nyuma kabla Runinga hazishamili na pia kabla mpira wa Ligi kuu ya Tanzania bara kuanza kuonyeshwa kwenye MaTV, basi tulikua tukisikiliza mapambano kupitia Radio Tanzania Dar es salaam (RTD). Kwa kweli enzi hizi tuliijua ladha ya mechi hizi kwa fikra za kichwani. Watangazaji kama kina Ahmed Jongo walizinogesha sana mechi hizi kwa simulizi murua.


Nakumbuka sana Jinsi Edibily Jonas Lunyamila alivyokuwa akipambwa na watangazaji hawa.

Yupo mwandinga Saidi Mwamba kizota huyu bwana nasikia alikoa anatokea kwenye kupiga pombe lakini anaingia uwanjani kusukuma gozi na shughuli yake si ya kitoto. Je, hili linaukweli?


Hebu tukumbushane kuhusu mpira nyakati za radioni tu pamoja na visa na mikasa ya wachezaji enzi hizo.

screenshot_20190513-182949-jpeg.1096415
screenshot_20190513-182936-jpeg.1096417
screenshot_20190513-182919-jpeg.1096418
screenshot_20190513-182850-jpeg.1096419
screenshot_20190513-182800-jpeg.1096420
screenshot_20190513-182739-jpeg.1096421
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,979
Points
2,000
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,979 2,000
Nakumbuka pia mara ya kwanza kumsikia Charles Hilary ilikua mechi ya Man U vs Blackburn Rovers. Sijui ilikua mwaka 2001!! Ila ilikua kwenye redio ya mbao ya babu yangu. Enzi hizo za sticker kwenye bublish Michael Owen anatamba sana Ulaya.

Alaisababisha nikawa mshabiki wa Liverpool mpaka leo.
 
Twamo

Twamo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2017
Messages
1,143
Points
2,000
Twamo

Twamo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2017
1,143 2,000
''Wapenzi wasikilizaji tunajiunga moja kwa moja na watangazaji wetu walioko uwanja wa Taifa! Watangazaji wetu huko ni Charles Hilali na Ahmed Jongo''! Daah kitambo sana, ilikuwa burudani kuliko laivu ya Baraka Mpenja!
 
M

Mhakiki

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
1,282
Points
2,000
M

Mhakiki

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
1,282 2,000
Ahamed Jongo
Moira unapigwa maguu 12 ya MTU mzima.
''Wapenzi wasikilizaji tunajiunga moja kwa moja na watangazaji wetu walioko uwanja wa Taifa! Watangazaji wetu huko ni Charles Hilali na Ahmed Jongo''! Daah kitambo sana, ilikuwa burudani kuliko laivu ya Baraka Mpenja!
 
mkandu

mkandu

Senior Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
154
Points
250
Age
30
mkandu

mkandu

Senior Member
Joined Dec 29, 2016
154 250
.....Kiberiti bora cha KANGAROO kimethibishwa hapa Tanzania na makasha yake yamejaa kabisa .....
Hiyo ni mwaka ya 199
 

Forum statistics

Threads 1,295,402
Members 498,303
Posts 31,210,709
Top