Enyi wanawake, huwa mnamaanisha nini mnapopiga picha mkiyaonesha na kuyatingisha makalio yenu?

okoyoko

JF-Expert Member
Jun 15, 2014
2,675
2,000
Hello guys,

Ukiingia insta sahiv karibia kila mdada anaonesha kalio lake, sasa picha kama hizo zinatupa sisi wanaume mawazo yenye ukakasi.

Sasa nyie wadada mnaopenda kuonesha makalio yenu kwenye social media, mkiombwa mlango wa nyuma/0713 mnaanza kutulaumu na kutuona sisi wanaume ni wabaya, wakati mmetutamanisha wenyewe na hayo makalio yenu makubwa na malaini

Uzi tayari
 

1kush africa

JF-Expert Member
Dec 13, 2016
7,594
2,000
Hello guys,

Ukiingia insta sahiv karibia kila mdada anaonesha kalio lake, sasa picha kama hizo zinatupa sisi wanaume mawazo yenye ukakasi.

Sasa nyie wadada mnaopenda kuonesha makalio yenu kwenye social media, mkiombwa mlango wa nyuma/0713 mnaanza kutulaumu na kutuona sisi wanaume ni wabaya, wakati mmetutamanisha wenyewe na hayo makalio yenu makubwa na malaini

Uzi tayari
Uzi uko poa sanaaa,, niko pembeni nazisoma,,, ila mzee baba kule mtaroni ni maradhi,,, utakuja upigwe bomba bure,,, au tumia ganda

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom