Enyi wake, watiini waume zenu kama jinsi CUF inavyomtii CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enyi wake, watiini waume zenu kama jinsi CUF inavyomtii CCM

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Straight, Nov 16, 2011.

  1. S

    Straight JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haa haaa... kuna sehemu nimeikuta hii heading, nikaona ni vema nije nishee na ndugu zangu wa jamii forums
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    acha uongo huwa wewe angalia kuna ban mkuu..
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Utani wa ngumi, ila kama kweli vile
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,782
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    ccm kukubali ndoa ni mwanzo wa kuonyesha udhaifu na kushindwa!napenda kuwaambia wana ccm na cuf ya kuwa hii NCHI NI YETU SOTE,NA KATIBA YETU NI YETU SOTE hivyo mtake msitake lazima tukae pamoja tukubaliane juu ya katiba mpya
     
  5. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loh!! kama mimi ni CUF najiuzuru mara moja.
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 4,256
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    ...enyi waume ishini na wake zenu kwa akili.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 20,080
    Likes Received: 7,304
    Trophy Points: 280
    Mbona mi sioni kama CUF na CCM wanatii-ana????
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,737
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    ujumbe wako mzuri mkuu!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa!!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Ndoa ni ndoa tu! Kaazi kweli..
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,916
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    mi nangojea nione talaka, manake najua tu hawatadumu..!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    kama bibi anaujauzito haina kwere...si unajua mtalaka hatogozwi hasa kama wamezaa..
     
  13. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao Cuf ni vimada wa CCM.
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    teheteheehe!!!
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,688
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    mh! Kweli siasa inawehusha watu. Nalog off
     
  16. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huyo atakuwa ni mpenda maandamano tu hana lolote.
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,069
    Likes Received: 6,529
    Trophy Points: 280
    napita njia.
     
  18. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    eh!
    kumbeee!!
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Enyi wanawake, watiini waume zenu!!
     
  20. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda CUF wasema kama wanatiiana na CCM! wao ndiyo wanaoujua ukweli
     
Loading...