English Grammar: Benki Ya Posta Tanzania ni TPB Bank au TPBank? Ni sahihi kwa neno "Bank" kutumika mara mbili?

  • Thread starter Infantry Soldier
  • Start date
Infantry Soldier

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2012
Messages
2,821
Points
2,000
Infantry Soldier

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2012
2,821 2,000
TPB kirefu chake ni "Tanzania Postal Bank" kama sikosei. Sasa TPB Bank maana yake ni Tanzania Postal Bank Bank? Ni sawa na mtu anayesema "daraja la Selander bridge" anakuwa ametamka "daraja na bridge" kwa wakati mmoja wakati maneno yote mawili yana maana sawa???

sds-limited-tanzania-office-branding-2-1024x724-jpg.1171492


tpb-benk-jpg.1171493


NB: NSSF nipeni fao langu la mkupuo. Mtaani maisha ni magumu sana. Mungu anawaona mjue?
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
13,906
Points
2,000
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
13,906 2,000
TPB kirefu chake ni "Tanzania Postal Bank" kama sikosei. Sasa TPB Bank maana yake ni Tanzania Postal Bank Bank? Ni sawa na mtu anajesema "daraja la Selander bridge" anakuwa ametamka "daraja na bridge" kwa wakati mmoja wakati maneno yote mawili yana maana sawa???

View attachment 1171492

View attachment 1171493

NB: NSSF nipeni fao langu la mkupuo. Mtaani maisha ni magumu sana. Mungu anawaona mjue?
Sahihi ni TPB Bank
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
17,707
Points
2,000
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
17,707 2,000
Branches nyingine za TPB kwakweli mnafifisha ustawi wa Bank, huwezi demand national identity card pekee katika kufanya forex, wakati benki nyingine hawafanyi hivyo?? Yaani mhudumu anakuambia bila National ID hakuna forex. huo ni uhujumu usio na maana.
 
wehoodie

wehoodie

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
956
Points
1,000
wehoodie

wehoodie

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
956 1,000
Makampuni mengi yamefanya 'rebranding' na kubadili majina ikiwemo kufupisha majina marefu kuwa mafupi kwasababu za kibiashara. Kwa TPB jinA la bank ni TPB kama ilivyo TPB na sio kirefu chake....kwahiyo ndio maana unaona TPB Bank, NMB Bank Plc, Crdb Bank plc, KCB Bank, KK security badala ya Kenya Kazi etc....kwahiyo wako sahihi kabisa.
 
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,573
Points
2,000
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,573 2,000
Hiyo inaitwa TPB Bank, sio Tanzania Postal Bank kama ilivyo CRDB Bank, ambayo sio Cooperative and Rural Development Bank.

Vv
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
11,386
Points
2,000
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
11,386 2,000
TPB kirefu chake ni "Tanzania Postal Bank" kama sikosei. Sasa TPB Bank maana yake ni Tanzania Postal Bank Bank? Ni sawa na mtu anajesema "daraja la Selander bridge" anakuwa ametamka "daraja na bridge" kwa wakati mmoja wakati maneno yote mawili yana maana sawa???

View attachment 1171492

View attachment 1171493

NB: NSSF nipeni fao langu la mkupuo. Mtaani maisha ni magumu sana. Mungu anawaona mjue?
mkuu unapoint, haya ndio manufaa ya JF,
 

Forum statistics

Threads 1,326,685
Members 509,566
Posts 32,230,994
Top