"Engineer" huyu kiboko...,


L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Nimeipenda hii picha...

148478_1667355893916_1537885670_1599758_2070512_n.jpg
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
huyu ni wa mfano wa kuigwa
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Naona kama ngazi hazina continuity vile. Ukifika kwenye maungio ndo umekwama hivyo!!!! Well najaribu kuona ikiwa picha hii inaonekana hivi kutokana na angle ya camera.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
kazi kwelikweli. sasa hapo mtu atafikaje anakoenda huko juu?
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
75
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 75 145
Scholarship za China hizo zafanya kazi
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
122
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 122 0
Naona kama ngazi hazina continuity vile. Ukifika kwenye maungio ndo umekwama hivyo!!!! Well najaribu kuona ikiwa picha hii inaonekana hivi kutokana na angle ya camera.
hAKUNA CHA ENGO YA CAMERA HAPO KAKA, Ngoma imegongeshwa!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
jamani mpaka alete mkoloni tu ?


huyu kaamua kuja na design mpya na nutaona wazungu wakiiga
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 461 180
Wengi wakuwajibika hapo..kuanzia mtoa kibali,msanifu wa jengo,msimamizi wa ujenzi,mkaguzi/mshauri na mjenzi mwenyewe!!
ERB wapo wp?
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Labda jengo hilo ni kwa ajili ya Tom & Jerry! Good goofing!
 
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,710
Likes
141
Points
160
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,710 141 160
Ukiboko wake ni upi?
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Nadhani that's an art work na ngazi zenyewe ziko ndani ya nyumba! If so, itakuwa ni very nice attraction.
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,435
Likes
72
Points
145
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,435 72 145
Duh haya bwana huyu siyo engineer kwa hakika
Niliangalia haraka haraka...........sikuona tatizo, nikarudia tena............aiseeeh! huyu jamaa unampiga kavukavu, tena hakuna kuamuliwa1 daaah!:redfaces:
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,435
Likes
72
Points
145
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,435 72 145
jamani mpaka alete mkoloni tu ?


huyu kaamua kuja na design mpya na nutaona wazungu wakiiga
We vp! hata uzito wa ngazi za juu amekosea ku balance, haulali kwenye kitako cha maungio! hivi ni makusudi au mkomoeni!???:embarrassed:
 

Forum statistics

Threads 1,235,846
Members 474,742
Posts 29,238,336