Engagement ring ya million3 anashahili mwanamke aina gani? na ya elfu 90 anasta


Pascal Ndege

Pascal Ndege

Verified Member
Joined
Nov 24, 2012
Messages
2,397
Likes
542
Points
280
Pascal Ndege

Pascal Ndege

Verified Member
Joined Nov 24, 2012
2,397 542 280
kuna pete natamani sana ikae kidoleni kwangu kila nikienda indira ghandhi street kununua baadhi ya ornaments huwa nakumbuka sana.
I wish i wish i will be happiest yaani nitajihisi tofauti loo na ole wako aniambie nichague lazima niichague ile ila akichagua yeye bila kunshirikisha mhhh!!
Ikoje hiyo sasa wewe ndio umeongea mambo nilyokuwa nataka
 
Pascal Ndege

Pascal Ndege

Verified Member
Joined
Nov 24, 2012
Messages
2,397
Likes
542
Points
280
Pascal Ndege

Pascal Ndege

Verified Member
Joined Nov 24, 2012
2,397 542 280
mwanamke huyo uliyemnunulia ya 90,000 ungekuwa na hela za ziada ungeweza kumnunulia ya milioni 3.....unajikuna mkono unapofika
Hivi mfano mdada mrembo kama joketi au wema!! Pete atafurahia pete ya elfu 90 ??
 
major mwendwa

major mwendwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
2,220
Likes
651
Points
280
major mwendwa

major mwendwa

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
2,220 651 280
Ha haa haa mambo ya wakubwa I still have some 7 years to think about rings
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
hapo inategemea na uwezo wa mnunuaji.na makubaliano yenu na mpz wako.unaweza ukamwamin na kumpenda mtu kwa kiwango cha juu na kumnunulia pete y Mamilion. kumbe ukiondoka tu anavua na kuweka kwenye pochi...thatha thamani yake ikowap..
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,927
Likes
48
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,927 48 0
Hivi mfano mdada mrembo kama joketi au wema!! Pete atafurahia pete ya elfu 90 ??
hata asipofurahia kama ndio uwezo wako atafanyaje.....akinuna shauri yake.......BTW kumbe urembo ndio una-determine bei ya pete???nilifikiri uwezo wa mnunuaji......
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,703
Likes
1,505
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,703 1,505 280
halafu unagongewa vilevile
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
Yani engagement ring milioni 3?Duh kweli watu wanayaweza
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,920
Likes
5,935
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,920 5,935 280
Kuna warembo mkuu hao wanabebwa na majina tu!
tembelea Hanang, Katesh maeneo ya endask one warembo mkuu!
kumbe wema nae ni mrembo!!! ok point taken
 
WABALLA Inc

WABALLA Inc

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2014
Messages
2,721
Likes
552
Points
280
WABALLA Inc

WABALLA Inc

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2014
2,721 552 280
Ni uwezo wa mtu tu,hakuna mwanamke anaestahili expensive ring au wa cheap ring!Ni sawa sawa na kuuliza mwamke gani anastahili mapenzi ya dhati..
Kuvalishwa pete ya uchumba ya bei mbaya sio kigezo cha kudumu kwenye mapenzi/ndoa
 
N

Nyasamaki

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2014
Messages
1,055
Likes
49
Points
145
N

Nyasamaki

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2014
1,055 49 145
Thamani ya Mwanamke haipimwi kwa bei ya pete please ! kama unampenda na kumthamini na engagment ni lazima basi hata pete ya mbao itafaa tu
 

Forum statistics

Threads 1,263,062
Members 485,791
Posts 30,141,017