Engagement ring ya million3 anashahili mwanamke aina gani? na ya elfu 90 anasta


Pascal Ndege

Pascal Ndege

Verified Member
Joined
Nov 24, 2012
Messages
2,397
Likes
542
Points
280
Pascal Ndege

Pascal Ndege

Verified Member
Joined Nov 24, 2012
2,397 542 280
Engagement ring ya million3 anashahili mwanamke aina gani? na ya elfu 90 anastahili mwanamke aina gani? Naomba msaaada!!
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Kama unampenda anastahili the best from u
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,228
Likes
6,271
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,228 6,271 280
Yoyote inafaa zaidi ni uwezo wa mnunuaji tu.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
hata ya milioni 50 sawa tu kwa mwanamke yeyote, mhimu ni uwezo wako mnunuaji.
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
487
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 487 180
Watcha wee,km unazo mpe why not..tna diamond au tanzanite,utampa moyo wa kukununulia a YATCH o PORSCHE na ye akiwa nazoo
 
The Don

The Don

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
3,455
Likes
146
Points
160
The Don

The Don

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
3,455 146 160
MthaminiH kama anavokuthamini wewe,mpe ya m.3 coz ukiwa na ngare anakupa papuchi wala hakupi sabuni! So respect her much
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,838
Likes
1,686
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,838 1,686 280
hapa anaangaliwa ni mtoaji zaidi na sio mpokeaji....
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,927
Likes
48
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,927 48 0
Engagement ring ya million3 anashahili mwanamke aina gani? na ya elfu 90 anastahili mwanamke aina gani? Naomba msaaada!!
mwanamke huyo uliyemnunulia ya 90,000 ungekuwa na hela za ziada ungeweza kumnunulia ya milioni 3.....unajikuna mkono unapofika
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Mpe upendo wa kweli, nunua pete iliyo ndan ya uwezo wake,maana hayo mengine mbwembwe tuu
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,816
Likes
113
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,816 113 0
Hizo bei hazitegemei kua unampenda kiasi gani ila ni inategemea uwezo wako
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,658
Likes
123,293
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,658 123,293 280
Ukiamua kumpenda mwanamke na kuona anastahili kuwa mkeo basi fanya kitu cha kumfurahisha ali mradi tu usivunje bank. Kama una mfuko wa kununua ER ya milioni 3 sioni kwanini usifanye hivyo.


Engagement ring ya million3 anashahili mwanamke aina gani? na ya elfu 90 anastahili mwanamke aina gani? Naomba msaaada!!
 
Last edited by a moderator:
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,658
Likes
123,293
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,658 123,293 280
Hata pete hujamvalisha umeshaanza kuweka doubts Mkuu!? Muuamini Mkuu!!! Mbona umemuamini kipindi chote hicho hadi kuamua kumvisha pete!?

Heeh akienda kuuza akadanya kaibiwa!! Ujue mjini shule
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,603
Likes
14
Points
135
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,603 14 135
Value ya NIA ndiyo muhimu haijalishi ni pesa kiasi gani.
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,111
Likes
607
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,111 607 280
Tumia hela ikuzoee mkuu:))
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,150
Likes
8,520
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,150 8,520 280
Hata pete hujamvalisha umeshaanza kuweka doubts Mkuu!? Muuamini Mkuu!!! Mbona umemuamini kipindi chote hicho hadi kuamua kumvisha pete!?
kuna pete natamani sana ikae kidoleni kwangu kila nikienda indira ghandhi street kununua baadhi ya ornaments huwa nakumbuka sana.
I wish i wish i will be happiest yaani nitajihisi tofauti loo na ole wako aniambie nichague lazima niichague ile ila akichagua yeye bila kunshirikisha mhhh!!
 

Forum statistics

Threads 1,263,845
Members 486,093
Posts 30,165,874